Kết quả 1 đến 7 của 7
    Guest
    tình hình là em đang có con bbb9900, em tháo sim chụp ảnh thì không bị gì, lắp sim vào chụp ảnh thì bị khởi động lại, em nhắn tin và nghe gọi thì bị khởi động lại, bác nào biết lỗi thì báo em với và cho em địa chỉ nào uy tín tại hà nội sửa chữa ah, em cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi mrluoi1986
    tình hình là em đang có con bbb9900, em tháo sim chụp ảnh thì không bị gì, lắp sim vào chụp ảnh thì bị khởi động lại, em nhắn tin và nghe gọi thì bị khởi động lại, bác nào biết lỗi thì báo em với và cho em địa chỉ nào uy tín tại hà nội sửa chữa ah, em cảm ơn
    Bb bị khởi động lại là rất bình thường, bác nào dùng bb mà chưa từng bị mới bất thường, bác cứ yên tâm dùng tiếp nếu cài quá nhiều ứng dụng thì xoá bớt những cái ko cần thiết đi, hoặc cài lại os là oke

em đã cài thử nhiều os rồi, vẫn bị, máy em không cài pm nào cả, cài nguyên trạng của os luôn, vẫn bị, thay pin khác cũng bị, nhưng em tháo sim ra, không dùng sim, chụp ảnh nhièu thì chưa thấy bị gì, cứ cắm sim vào, có cuộc gọi đến thì dính luôn, thỉnh thoảng em đang nt thì cũng bị,

trước em dùng mấy con khác thì không thấy gì, mỗi con 9900 này thì bị, đành chuyển sang con 9700 dùng tạm, mong mọi người giúp đỡ với,

Trích dẫn Gửi bởi mrluoi1986
    trước em dùng mấy con khác thì không thấy gì, mỗi con 9900 này thì bị, đành chuyển sang con 9700 dùng tạm, mong mọi người giúp đỡ với,
    Hay tại sim, bác thử đi làm lại cái sim mới xem

em vẫn đang sử dụng cho con bb9700 mà bác nhưng chuyển sang co bb9900 thì bị, e thay 2 số vẫn vậy

bác nào giúp em vấn đề này đi, hic hic, cho em giải pháp đi nào cả nhà