Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39

Chủ đề: Nên mua Q10 hay Z30

giờ z10 lại là hợp lý nhất )

Mình đang dùng iphone, mua thêm em Q10 dùng bàn phím cứng và trải nghiệm BB vì cơ bản là trước đến giờ những em Bb mình dùng rất ổn định.
    Nếu bạn chỉ dùng 1 điện thoại mà muốn dùng bb thì mình khuyên nên Q10 hoặc các bb bàn phím cứng. Còn muốn trải nghiệm máy có màn hình full cảm ứng thì mua iphone mà dùng. Sự ổn định là ngang nhau mà ip nó đầy đủ phần mềm hơn

Trích dẫn Gửi bởi kenpham
    Mình đang dùng iphone, mua thêm em Q10 dùng bàn phím cứng và trải nghiệm BB vì cơ bản là trước đến giờ những em Bb mình dùng rất ổn định.
    Nếu bạn chỉ dùng 1 điện thoại mà muốn dùng bb thì mình khuyên nên Q10 hoặc các bb bàn phím cứng. Còn muốn trải nghiệm máy có màn hình full cảm ứng thì mua iphone mà dùng. Sự ổn định là ngang nhau mà ip nó đầy đủ phần mềm hơn
    =)) iPhone nó hơn về cái giá......sự ổn định ngang bằng vậy với cái giá nhẹ hơn của z10 bây giờ thì.... hehe

Trích dẫn Gửi bởi ITdhpd
    theo cảm nhận của mình, độ mượt thì android không ăn được. Đó là ứng dụng khi chuyển từ android sang mà thôi. Còn ngay khi vuốt icon ngoài màn hình chính thì android gần như bị ép theo một cách không thật với tốc độ mà mình kéo. (one x, one)
    Tình hình app android kô muợt mà à bác? Nghe nói mà buồn thế. Đang định góp lúa kiếm z30

Gửi từ Nexus 7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi trinhvantan1905
    Tình hình app android kô muợt mà à bác? Nghe nói mà buồn thế. Đang định góp lúa kiếm z30

Gửi từ Nexus 7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Sự không mượt (nếu có) chấp nhận được. Vừa được dùng Q10 vừa được dùng ứng dụng Android đối với mình là nhất rồi!

Trích dẫn Gửi bởi ludarao
    =)) iPhone nó hơn về cái giá......sự ổn định ngang bằng vậy với cái giá nhẹ hơn của z10 bây giờ thì.... hehe
    Bạn ấy lăn tăn Z30 giá tận 13tr cơ mà.

Trích dẫn Gửi bởi kenpham
    Bạn ấy lăn tăn Z30 giá tận 13tr cơ mà.
    giờ còn tầm 10-11 tr là có rồi :3 mình cũng qua ip4s rồi :v thật sự k thấy thú vị lắm...có lẽ cũng do phần nào mê bb quá =))

Vote cho Z30..lên nhanh đi bạn,k phải lăn tăn chi.trc mình cũng phân vân Q10 vs Z30 lắm,sau qđịnh xúc Z30 đùng là quá hài lòng lựa chọn chính xác )

Mình trước cũng phân vân giữa Q10 và Z30 như thế lắm, sau rốt cục chọn Z10 thế là hết phân vân.

Chúc bạn may mắn.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 03-04-2016, 04:07 PM
  2. Có nên mua BB Z10 vào thời điểm này?
    Bởi nguyenhong1007 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 13-07-2015, 11:22 PM
  3. 9900 và 9930 nên mua cái nào và ở tp HCM nên mua ở đâu ?
    Bởi dosichaudocno5 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-12-2014, 11:04 PM
  4. Nên mua Q10 của thương gia nào ạ?
    Bởi dungtrandk1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 16-04-2014, 04:28 PM