Kết quả 1 đến 7 của 7
    Mình dùng Z10 khá lâu, thường sử dụng ContactX v1.1.0.13 để backup và phục hồi danh bạ mỗi khi up ROM, nhưng file vCard backup từ Z10 ko thể phục hồi bằng ContactX trên Z30. Đã dùng biện pháp đồng bộ danh bạ trên Gmail nhưng danh bạ trên Z30 cũng hiện ko đủ số danh bạ như trên Gmail. Các bác sỹ có cách nào chuyển danh bạ hay hơn ko? Mình tìm mãi vẫn đâm đầu vào tường...

Bạn thử dùng "transfer contact" khi, 2 máy Paired với nhau qua bluetooth, tính năng trên bbos

Trích dẫn Gửi bởi black_moon_010
    Mình dùng Z10 khá lâu, thường sử dụng ContactX v1.1.0.13 để backup và phục hồi danh bạ mỗi khi up ROM, nhưng file vCard backup từ Z10 ko thể phục hồi bằng ContactX trên Z30. Đã dùng biện pháp đồng bộ danh bạ trên Gmail nhưng danh bạ trên Z30 cũng hiện ko đủ số danh bạ như trên Gmail. Các bác sỹ có cách nào chuyển danh bạ hay hơn ko? Mình tìm mãi vẫn đâm đầu vào tường...
    Bác dùng thử phần mềm này xem eport và import được
    Kiểm tra ContactsImEx trong BlackBerry World! Bạn có thể tìm thấy nó tại http://appworld.blackberry.com/webstore/content/37102894

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi black_moon_010
    bạn xem lại danh bạ của bạn trên Gmail xem nó chia ra ở nhiều mục đúng không? Thông thường nó sẽ sync toàn bộ danh bạ từ My Contact của Gmail xuống, có thể bạn bỏ vào mục khác nó sẽ không sync. Mình cài rom hoài, rồi nhập gmail vào nó load xuống ko thiếu 1 contact nào hết bạn ơi

Guest
    Thank các bác, sẽ trên tinh thần tiếp tục nghiên cứu và thử nghiệm, mong là tìm đc cách tối ưu nhất!

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    Bác dùng thử phần mềm này xem eport và import được
    Phần mềm này là cái gì thì bác nên ghi cụ thể ra chứ. Em dùng BB vào đây nhìn cái QR code cũng chịu chưa biết vào vào link bằng cách nào nữa.

Xác nhận là cái ContactsImEx, tải từ AppsWorld đã chữa lành cái bệnh đỏng đảnh của chân dài Zép 30! thank bác sĩ!

Các Chủ đề tương tự

1. ContactsImEx- Nhập/Xuất danh bạ trên BB10 hỗ trợ danh bạ dạng vCard và CSV
    Bởi beptruongphat263 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 26-12-2016, 07:32 PM
  2. Chuyển danh bạ từ gmail sang danh bạ cục bộ trên z10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 01-06-2016, 08:15 AM
  3. Mất hết danh sách tên trên danh bạ đồng bộ với Google
    Bởi becauseilove_y trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1