Kết quả 1 đến 5 của 5

Guest
    Giai đoạn này bác Giang Sơn đổi lại nick thì sẽ được tư vấn nhanh hơn đấy!

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam72
    Giai đoạn này bác Giang Sơn đổi lại nick thì sẽ được tư vấn nhanh hơn đấy!
    Anh Sơn chứ ko phải Giang Sơn bác ạh )

Trích dẫn Gửi bởi YingShan
    Em đang định mua thêm quả pin dung lượng cao cho Z10, thấy ngoài thị trường đang bán loại 2680 mAh màu vàng.
    Có anh chị em nào đang dùng loại pin này không? Cho em xin ý kiến, đánh giá nhé
    cảm ơn cả nhà
    em khuyên bác không nên mua, thứ nhất nó của trung quốc, thứ 2 chắc chắn nó của trung quốc, thứ 3 em tin rằng nó của trung quốc.

Đàn ông thường bỏ điện thoại túi quần, không có bảo hành "trym" thì không chơi với đồ trung quốc

Khuyên bác mua thêm của pin nữa + sạc dự phòng, hết pin này tháo thay viên kia phần lớn các bác trên diễn đàn đều làm thế ít ai dám mạo hiểm tính mạng với viên bom 2680, sau vài thông tin pin nổ, dùng điện thoại iphone dùng sạc trung quốc bị giật chết

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    em khuyên bác không nên mua, thứ nhất nó của trung quốc, thứ 2 chắc chắn nó của trung quốc, thứ 3 em tin rằng nó của trung quốc.

Đàn ông thường bỏ điện thoại túi quần, không có bảo hành "trym" thì không chơi với đồ trung quốc

Khuyên bác mua thêm của pin nữa + sạc dự phòng, hết pin này tháo thay viên kia phần lớn các bác trên diễn đàn đều làm thế ít ai dám mạo hiểm tính mạng với viên bom 2680, sau vài thông tin pin nổ, dùng điện thoại iphone dùng sạc trung quốc bị giật chết
    nghe bác nói em thấy cũng ghê ghê, giờ mà dùng pin lởm, đang nghe đt nó nổ cho cái thì tàn 1 đời zai )
    thôi giờ lại ngâm cứu món pin sạc dự phòng vậy