Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Guest
    tốt hơn chứ bác, linh kiện apple tiết kiệm điện hơn và màn bé hơn chút nên pin khoẻ hơn xíu

tốt hơn chứ bác, linh kiện apple tiết kiệm điện hơn và màn bé hơn chút nên pin khoẻ hơn xíu

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi YingShan
    Pin dung lượng cao đó bác ) e viết tắt
    Vãi cả viết tắt. ). Mình thấy nhiều người viết tắt vô tội vạ, đụng cái gì cũng viết tắt. Nhiều lúc đọc mà phải ngồi nghĩ, dịch xem cái từ viết tắt đó nghĩa là gì, còn khó hơn là dịch teen code =))

Pin dung lượng cao đó bác ) e viết tắt
    Vãi cả viết tắt. ). Mình thấy nhiều người viết tắt vô tội vạ, đụng cái gì cũng viết tắt. Nhiều lúc đọc mà phải ngồi nghĩ, dịch xem cái từ viết tắt đó nghĩa là gì, còn khó hơn là dịch teen code =))

chả biết bao giờ nó mới ra cục pin dung luợng cao hay lại phải mua máy mới.

mấy bác cho em hỏi thêm,mấy bác sạc đầy rùi để dt qua đêm mất khoảng nhiu % pin? sáng nay e sạc 100 rút ra lúc 3h, đến 9h còn 96%, nhân đc 1 tn ak.
    làm sao để tắt mấy ứng dụng chiếm ram? ram mình lúc nào cũng còn trống 700 @@!

Trích dẫn Gửi bởi clickhere265
    chả biết bao giờ nó mới ra cục pin dung luợng cao hay lại phải mua máy mới.

mấy bác cho em hỏi thêm,mấy bác sạc đầy rùi để dt qua đêm mất khoảng nhiu % pin? sáng nay e sạc 100 rút ra lúc 3h, đến 9h còn 96%, nhân đc 1 tn ak.
    làm sao để tắt mấy ứng dụng chiếm ram? ram mình lúc nào cũng còn trống 700 @@!
    Pin zậy mà hỏi nữa trơi.hix

giúp mình với @@! sao dt mình để chế độ bình thường có mỡ rung mà sao tin nhắn đến với cuộc gọi đến nó ko rung, nhưng để chế độ chỉ rung thì cái gì nó cũng rung @@! vậy là sao ạ? hư gì hả @@!

Guest
    giúp mình với @@! sao dt mình để chế độ bình thường có mỡ rung mà sao tin nhắn đến với cuộc gọi đến nó ko rung, nhưng để chế độ chỉ rung thì cái gì nó cũng rung @@! vậy là sao ạ? hư gì hả @@!
    đang dùng bản rom nào?

đang dùng bản rom nào?
    minh cũng tra biết nữa... có tấm hình ne bác xem thử giúp với! thanks bá nhiều!

minh cũng tra biết nữa... có tấm hình ne bác xem thử giúp với! thanks bá nhiều!
    bác update rom mới đi, rung thì vào phần thông báo bật lên,tiếp theo vào phần ứng dụng, chọn tin nhắn với cuộc gọi bật rung lên là ok mà

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tiếng tí tách bên trong z10 giống tiếng dây cót đồng hồ
    Bởi huynhphung19 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 20-11-2014, 12:35 AM
  2. Các anh em cho hỏi và xin phần mềm học tiếng anh giao tiếp tốt nhất cho playbook
    Bởi thegioi938 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 23-05-2013, 09:52 PM
  3. Kpad 1.0: Soạn văn bản đơn giản bằng tiếng Việt trực tiếp cho BB
    Bởi minhdoandoan trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 26-03-2013, 10:05 AM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-08-2012, 11:43 AM
  5. Android, Apple tiếp tục tăng trưởng, RIM, Micosoft tiếp tục giảm trong quý I!
    Bởi cahaps2.7 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-05-2012, 10:34 AM