Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi clickhere265
    um mình thấy sạc cung tầm 3h thật, mà cục sạc của z10 3 chấu có 750 mA ak, mình ko sài sạc đó, sài sạc samsung s3 vs lumia!
    Mình thường cắm sạc trc khi đi ngủ. Bật chế độ ban đêm lên và để đến sáng luôn. Giờ mà có quả pin dlc nữa là ngon

Trích dẫn Gửi bởi YingShan
    tiết kiệm pin thì cứ tắt bớt các kết nối ko thường xuyên dùng đến đi,cái nào dùng đến thì bật. hạn chế ứng dụng chạy ngầm, điều chỉnh lại thời gian đồng bộ email trên máy. đơn gian vậy thôi
    Mình ko để wifi vs 3g thường, chỉ khi nào sài mới mở, mà mình để chế độ 2g ko ak. còn vụ tắt ứng dụng ngầm mình ko biết....vô trong chõ quản lý ứng dụng thấy nó có nhưng ko chiếm CPU. còn RAM thi 2gb trống có 800mb ak chả biết làm sao kill mấy cái ứng dụng chiếm RAM ko cần đi cả @@!
    còn vụ chỉnh giờ đồng bộ nằm chỗ nào bác chỉ em luôn với :/?
    hình như cái Hub nó khá ngốn pin, nó có tắt đi được ko nhỉ
    thanks bác?!

Mình thường cắm sạc trc khi đi ngủ. Bật chế độ ban đêm lên và để đến sáng luôn. Giờ mà có quả pin dlc nữa là ngon
    pin dlc là pin gì bác @@?

Pin dung lượng cao đó bác ) e viết tắt

Trích dẫn Gửi bởi dientrungdmc
    Vấn đề tiết kiệm pin thì đã có nhiều trong diễn đàn rồi bạn chịu khó tìm nhé.
    Pin sạc khoảng hơn 2 giờ là đầy rồi.
    à thì mình cũng mới zo diễn đàn ak, ko biết kiếm chỗ nào, kéo xuống kiếm mấy thứ mình cằn mà ko có nên thui lười quá tạo cái topic sãn tiện làm quen

Trích dẫn Gửi bởi clickhere265
    Mình ko để wifi vs 3g thường, chỉ khi nào sài mới mở, mà mình để chế độ 2g ko ak. còn vụ tắt ứng dụng ngầm mình ko biết....vô trong chõ quản lý ứng dụng thấy nó có nhưng ko chiếm CPU. còn RAM thi 2gb trống có 800mb ak chả biết làm sao kill mấy cái ứng dụng chiếm RAM ko cần đi cả @@!
    còn vụ chỉnh giờ đồng bộ nằm chỗ nào bác chỉ em luôn với :/?
    hình như cái Hub nó khá ngốn pin, nó có tắt đi được ko nhỉ
    thanks bác?!
    Bác up lên os mới nhất chưa? E thấy pin z10 tạm đc đấy chứ. Dùng cũng đc một ngày với mức độ bình thường. Bác chịu khó ngâm cứu các bài viết cũ trong box bb10. Sẽ vỡ ra nhiều thứ hay ho

cũng khó lắm bác ạ, giờ chỉ có nước sài pin dự phòng thôi chứ pin của bb khác người thế. ko biết lúc tk họ tính toán vụ pin ko nữa mà cho dung lượng rõ chuối....
    - à mình cắm sạc liên tục vậy, pin đầy rùi mà chưa rút có sợ bi chai pin or phồng ko bác nhi?
    - nếu so với iphone 5 thì liệu thời gian sài của mình hơn ko nhỉ? onl wifi, 3g or on srceen

cũng khó lắm bác ạ, giờ chỉ có nước sài pin dự phòng thôi chứ pin của bb khác người thế. ko biết lúc tk họ tính toán vụ pin ko nữa mà cho dung lượng rõ chuối....
    - à mình cắm sạc liên tục vậy, pin đầy rùi mà chưa rút có sợ bi chai pin or phồng ko bác nhi?
    - nếu so với iphone 5 thì liệu thời gian sài của mình hơn ko nhỉ? onl wifi, 3g or on srceen

Guest
    Bác sợ chai pin thì hẹn giờ dậy rút sạc vậy ) em toàn cắm qua đêm. Ngủ dậy rút sạc. Bác cứ yên tâm một tg nữa sẽ có pin dlc cho z 10 như 99 ngày xưa thôi.
    Ip5 e k dùng nên k đánh giá đc. Nhưng để ý thấy bạn bè dùng ngày sạc một lần như mình thôi bác ah. Pin cũng k tốt hơn bao nhiêu đâu

Bác sợ chai pin thì hẹn giờ dậy rút sạc vậy ) em toàn cắm qua đêm. Ngủ dậy rút sạc. Bác cứ yên tâm một tg nữa sẽ có pin dlc cho z 10 như 99 ngày xưa thôi.
    Ip5 e k dùng nên k đánh giá đc. Nhưng để ý thấy bạn bè dùng ngày sạc một lần như mình thôi bác ah. Pin cũng k tốt hơn bao nhiêu đâu

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tiếng tí tách bên trong z10 giống tiếng dây cót đồng hồ
    Bởi huynhphung19 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 20-11-2014, 12:35 AM
  2. Các anh em cho hỏi và xin phần mềm học tiếng anh giao tiếp tốt nhất cho playbook
    Bởi thegioi938 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 23-05-2013, 09:52 PM
  3. Kpad 1.0: Soạn văn bản đơn giản bằng tiếng Việt trực tiếp cho BB
    Bởi minhdoandoan trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 26-03-2013, 10:05 AM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-08-2012, 11:43 AM
  5. Android, Apple tiếp tục tăng trưởng, RIM, Micosoft tiếp tục giảm trong quý I!
    Bởi cahaps2.7 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-05-2012, 10:34 AM