Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Chúng ta biết rằng chính thức mùa thu này BlackBerry passport và Classic sẽ lên kệ, Nhưng mọi người mong đợi nhiều hơn vào người kế nhiệm của Z10 (chiến binh huyền thoại).
    Theo báo cáo trên cổng thông tin điện tử BlackBerry thì BlackBerry Classic sẽ là mẫu smartphone tiếp nối Q10, và Z20 sẽ là sản phẩm thay thế Z10 ( thuần cảm ứng) vào cuối năm nay.
    Trước đây thông tin rò rỉ về chiếc smartphone với màn hình 5in này có tên là phiên bản Z3 LTE, đó chỉ là bước thủ tục để di chuyển sản xuất đến nhà máy Foxconn với chi phí sx thấp hơn. Chưa rò rỉ thông số cụ thể Z20 nhưng được biết sẽ ra mắt tại Canada vào cuối năm nay 2014.
    " Theo BlackBerry Empire "

Tan Loch có bài về tin này rồi mà bạn => Một thiết bị BB10 Full-Touch có tên là Z20 sẽ ra mắt trong năm nay cùng Passport và Classic?

Tan Loch có bài về tin này rồi mà bạn => Một thiết bị BB10 Full-Touch có tên là Z20 sẽ ra mắt trong năm nay cùng Passport và Classic?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tienhuy_hh88
    Z20 mà là z3 lte thì cải lùi à, ra làm gì trong khi nó ko bằng z30
    Z20 thì không bằng Z30 là đúng còn gì , giá nó cũng sẽ rẻ hơn Z30

Trích dẫn Gửi bởi tienhuy_hh88
    Z20 mà là z3 lte thì cải lùi à, ra làm gì trong khi nó ko bằng z30

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Vì mình search trên đây ko thấy "z20" nên up.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Vì mình search trên đây ko thấy "z20" nên up.

Trích dẫn Gửi bởi reaper911
    hix, trùm về bảo mật trên di động mà sao để lộ mấy thông tin này ra ngoài nhỉ thông tin về nhiều thứ quá dễ làm sự thu hút của người tiêu dùng bị phân rã, loãng đi.
    Apple cũng lộ thông tin trước ngày ra mắt mà, đó là cách các Bác ấy marketing sp thôi.

Dường như BB đang đi vào vết xe đổ của HTC trước đây. Thằng HTC vài năm về trước nghe cũng kinh khủng lắm nhưng nó cũng giống BB lúc này. Ra quá nhiều sản phẩm cùng lúc dẫn đến các sản phẩm của mình tự cạnh tranh lẫn nhau. Hệ quả là Thằng HTC đi xuống thấy rõ, còn tí nữa thì ngủm củ tỏi ấy chứ. Theo em thì BB nên lắng nghe và thấu hiểu, thực ra thì hãng chỉ cần ra 1-2 sản phẩm 1 năm, nhưng đã ra sản phẩm thì phải chất lượng, phải đáng đồng tiền bát gạo. Bài học đó có thể học ngay từ Apple đó. Em chưa xài qua bất kể 1 cái Iphone hay Ipad nào cả vì tình yêu với BB của em còn lớn lắm. Nhưng có ai dám phủ nhận là hình thức của Iphone, Ipad rất chi là bắt mắt. Năm nay BB ra 1 năm đến 4-5 thiết bị (Z3, Q20, PP, lại còn cả Z20). Liệu có mấy người vừa mua con z30 lúc giảm giá tháng 7 lại tiep1 tục mua con z20 lúc tháng 9 hoặc 10 ko ?

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Z30 giờ là rẻ rồi bác ơi, có 9 triệu hơn, còn Z3 là 4,5 triệu, thế chắc là con tầm 6- 7 triệu nữa, nếu là phiên bản nâng cấp 1 chút của Z3 thì em là người tiêu dùng em bóp bụng làm em Z30 sướng hơn hẳn

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. [Concept] Ý tưởng về thiết bị BlackBerry Passport 2 full touch kèm bút cảm ứng
    Bởi duhochanquocx2 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 13-01-2015, 02:20 AM
  2. Sẽ không có thêm mẫu BB10 full-touch cao cấp nào ra mắt trong năm 2014?
    Bởi anhnphl trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 23-08-2014, 01:04 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-04-2014, 11:39 PM
  4. Marty Mallick: 'Sẽ không có các thiết bị BlackBerry 10 Full HD trong năm nay'
    Bởi khaiminh1407 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-05-2013, 12:45 PM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-03-2013, 09:33 AM