Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Khiếp bộ nhớ trong 8gb thì làm ăn gì, app cài vào BB10 là file bar cài vào bộ nhớ trong chứ k chuyển sang đc thẻ nhớ như android, 8gb thì dùng đc cái gì đây :-s

Quan trọng máy không nóng là ok hơn Z10 rồi.

Trích dẫn Gửi bởi Dũng Maxx
    Khiếp bộ nhớ trong 8gb thì làm ăn gì, app cài vào BB10 là file bar cài vào bộ nhớ trong chứ k chuyển sang đc thẻ nhớ như android, 8gb thì dùng đc cái gì đây :-s
    Hi cũng tuỳ, em máy lúc nào cũng thừa 9g vì không cài game có vài ban nhạc thôi

mình cầm con z3 ở chỗ làm thử chụp ảnh thì thấy ngả sang màu vàng nhiều quá

Guest
    Hi, thanks các bạn đã đóng góp, cuối cùng vì mê vẻ đẹp của em nó quá nên đã mua Z3 ruh, cảm nhận đầu tiên là cầm đầm tay, thiết kế đẹp, nam tính, cầm sang nhưng có một chút thắc mắc là cái mặt lưng của em nó hình nhưng hơi bầu bầu một chút xíu gần giống con Lumia 920 (Theo mình nghĩ có lẽ để dễ dàng cầm trong tay hơn).
    - Màn hình: Với khoản tiền 4tr6 cho một dòng máy tầm trung thì màn hình có thể chấp nhận được. Mình đã thử chép vài bức hình chuẩn HD và vài đoạn video full HD vào xem thì có thể nói là rất ok. Còn xem trên You Tube thì....^^.
    - Khả năng duyệt web nhanh, chữ có rổ nhưng vẫn có thể xem tốt được.
    - Khả năng chơi nhạc tốt, âm thanh nghe chắc khỏe mình dùng kèm con tai nghe Sennheiser thì nghe quá là ok (Chỉ tiếc 1 điều là tai nghe này lúc trước dùng cho Q10 thì dùng được cả tăng giảm âm lượng nhưng dùng cho con này thì không dùng được).
    - Thời lượng pin lúc mua máy là 58% (Khoảng 1h trưa), mình ngồi cài đặt vài ứng dụng, lướt web, nghe nhạc, xem video, nhắn vài tin, gọi vài cuộc và về đến nhà là 7h tối thì Pin hiện giờ còn 38%). Để xài hết ruh sạc đầy sẽ test tiếp.
    - Camera chính 5mp với nhu cầu của mình chỉ cần chụp vài tấm hình đẹp khoe lên FB thì vậy là quá ok, chụp trong điều kiện ánh sáng tốt thì quá đẹp, còn trong điều kiện ánh sáng yếu thì tạm chấp nhận nhưng trong tối thì.......
    Trên đây là cảm nhận sơ bộ của mình, anh em nào đang dùng thì vào góp thêm ý kiến hen. Hihi

Guest
    Mình mới cầm trên tay BB Z3 chiều nay. Cảm nhận ban đầu là máy rất nam tính ( hợp gu mình), cầm chắc tay. Pin thì mình chưa có điều kiện test nhưng tham khảo nhiều ý kiến thấy khá trâu ( có thể do pin khá, màn qHD, OS10 ổn định). Màn hình LCD qHD tạm chấp nhận được, góc nhìn rộng tuy nhiên hình ảnh không được đậm và sâu kể cả sau khi tùy chỉnh, máy không có cảm biến ánh sáng nên khi ra nắng khá bất tiện. Font chữ nhỏ thì mình có thể điều chỉnh lại cho to ( đỡ rỗ + phù hợp màn to). Trình duyệt nhanh, có flash và HTML5. Những bạn nào yêu thích BB cũng như sử dụng chính cho nhu cầu công việc như push mail, chát, sms, mạng xã hội, lướt web thì đây là một sự lựa chọn hợp lý trong tầm giá. Cá nhân mình ấn tượng BB Z3 bởi: Thiết kế đẹp, màn hình lớn, pin khá, và Blackberry Hub thật tuyệt vời.
    P/s: bạn nào rành hơn cho mình hỏi chút là: Đính kèm file khi gửi mail bằng bb Z3 có ok không nhé (vì mình đang tính mua). Tks all!

Đính kèm thoải mái nhé bạn, nó là os 10 thì dùng như nhau trên mọi máy, bb thì dùng email rất là ổn

z3 nhìn phù hợp nhưng có điều bộ nhớ trống ít quá :|

Z3 nặng cầm rất đầm tay. cá nhân mình thích z3 hơn z10 về ngoại hình. pin chắc chắn hơn z10 rồi. dùng nghe gọi vừa phải facebook có thể đc 1 ngày hơn. máy ko nóng như z10. mấy bạn đừng để ý tới cái màn hình thì z3 hơn hẵn. ram 1,5G ko phải chậm hơn z10 mà HĐH này nêu ram 1G thì vẫn mượt như thường, bạn nào lăng tăng cứ mua z3 sài bảo đảm thích

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    tại bác nhìn Z10 quen nên thấy nó không nét thôi, màn Z3 cũng ổn mà
    ko hẳn thế nhé bác , nhưng đây là ý kiến cá nhân của e ạ

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 14-03-2015, 03:04 PM
  2. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 26-01-2015, 09:47 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 16-08-2014, 08:48 AM
  4. Trả lời: 6