Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 100 của 100
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vh nguyen
    Theo tôi thấy một điểm quan trọng về sự khác biệt là như vầy: trong trường hợp chúng ta đến những khu vực không có sóng 3G (đi du lịch, hay về quê...) thì không thể nào sử dụng các dịch vụ đó được. còn nếu là BIS thì vẫn có thể lên mạng, vào các dịch vụ đó phà phà bằng EDGE hoặc GSM.
    chuẩn bạn ạ! mình công tác ở biên giới chỉ có 2g. dùng Bis vào mạng như 3G. còn các bạn dùng IP với SS khủng chỉ vào được face để liên lạc với bạn gái và người thân...

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vh nguyen
    Theo tôi thấy một điểm quan trọng về sự khác biệt là như vầy: trong trường hợp chúng ta đến những khu vực không có sóng 3G (đi du lịch, hay về quê...) thì không thể nào sử dụng các dịch vụ đó được. còn nếu là BIS thì vẫn có thể lên mạng, vào các dịch vụ đó phà phà bằng EDGE hoặc GSM.
    chuẩn bạn ạ! mình công tác ở biên giới chỉ có 2g. dùng Bis vào mạng như 3G. còn các bạn dùng IP với SS khủng chỉ vào được face để liên lạc với bạn gái và người thân...

Guest
    có thể các bạn ở TP hoặc khu vực tập trung dân cư đông đúc, các bạn dùng +H (bết bát lắm thì cũng 3g) các bạn ko thấy tầm quan trọng của Bis. các bạn ra biên giới phía bắc 1 lần xem (khu vực biên giới nhé). 1 em 9k dùng bis vào trang vnexpress nhanh gấp 4 lần bạn IP5s. (Chỗ mình chỉ có sóng rơi sóng rớt chứ đừng nói 3g). Cái này thì mình đã kiểm nhiệm ai ko tin thì cứ ll với mình, Pin mình:2B83B9AC

Guest
    có thể các bạn ở TP hoặc khu vực tập trung dân cư đông đúc, các bạn dùng +H (bết bát lắm thì cũng 3g) các bạn ko thấy tầm quan trọng của Bis. các bạn ra biên giới phía bắc 1 lần xem (khu vực biên giới nhé). 1 em 9k dùng bis vào trang vnexpress nhanh gấp 4 lần bạn IP5s. (Chỗ mình chỉ có sóng rơi sóng rớt chứ đừng nói 3g). Cái này thì mình đã kiểm nhiệm ai ko tin thì cứ ll với mình, Pin mình:2B83B9AC

Guest
    Trước dùng bbos và nay là bb10 vẫn trung thành với Bis. Lý do đơn giản là:
    1. Có cái gì đó rất khác.
    2. Chi phí thấp hơn gói 3g thông thường.
    3. Dùng ổn định. Data thấy cũng không bị trừ nhiều. Với lại dung lượng được cộng dồn còn nhiều quá không biết khi nào mới dùng hết.

Guest
    Trước dùng bbos và nay là bb10 vẫn trung thành với Bis. Lý do đơn giản là:
    1. Có cái gì đó rất khác.
    2. Chi phí thấp hơn gói 3g thông thường.
    3. Dùng ổn định. Data thấy cũng không bị trừ nhiều. Với lại dung lượng được cộng dồn còn nhiều quá không biết khi nào mới dùng hết.

Trích dẫn Gửi bởi hainguyent3
    Muốn dùng được dịch vụ BIS thì máy phải hỗ trỡ công nghệ CDMA. nếu chỉ thuần GSM thì không nên đăng ký gói BIS
    thánh tu ở núi nào ạ? cho em lên tu với ạ

Muốn dùng được dịch vụ BIS thì máy phải hỗ trỡ công nghệ CDMA. nếu chỉ thuần GSM thì không nên đăng ký gói BIS
    thánh tu ở núi nào ạ? cho em lên tu với ạ

M thì đăng ký BBMU cho lành, ổn định hơn các gói 3g của nhà mạng

tại sao máy thuần GSM lại k nên đăng kí bis ? bác giải thích hộ em cái được k?

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] BlackBerry - Người dùng được và mất gì với Android?
    Bởi tmchung91 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 03-09-2015, 09:50 PM
  2. [Thảo luận] Bạn đang dùng chiếc BlackBerry 10 nào?
    Bởi hanhla994 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 239
    Bài viết cuối: 15-03-2015, 04:31 PM
  3. [Thảo luận] Bạn đang dùng mẫu BlackBerry 10 nào?
    Bởi tuandinh210 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 18-05-2014, 05:48 AM
  4. [Thảo luận] Các bạn có cảm thấy 'nhớ' phím Back (Escape) khi chuyển sang dùng BlackBerry 10?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 11:32 AM
  5. [Thảo luận] Bạn đã dùng loại điện thoại nào trước khi chuyển sang dùng BlackBerry Z10?
    Bởi ngolien1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 01:57 AM