Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 180
    Trích dẫn Gửi bởi ti teo
    Phải đợi nó ra 10.3 mới biết được chứ
    ra 10.3 mà n mượt mà tốc độ phản hồi ứng dụng nhanh thì ok.

Trích dẫn Gửi bởi ti teo
    Là một tập thể bàn luận thì không tránh khỏi đâu bác em cũng là bb fan nhưng em vẫn chấp nhận cái hay cái dở của bb10 mà
    uh cũng tại mình giờ chủ yếu dùng fb viber zalo và đọc báo mà bb10 chỉ phục vụ đc mảng đọc báo của mình thôi. Nên mình đành bỏ đến vs bọn kia sau này ổn mình sẽ quay lại sau. Mình cũng thích bb mà nhưng là bb ngày xưa cơ. Bg k thích lắm. )

Đúng là lời trân cuối cùng của người sắp chết. Tội nghiệp cho anh No wá

các bác ơi... Nô nói đúng đấy ạ
    ko tin các bác lấy 8700 so với lumia xem =))

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    d7293: những cmt của bác dù có đúng, nhưng nó lại là dìm blackberry thì nó không được đón nhận ở đây đâu và sẽ bị gạch đá nát đầu.
    Mình đồng ý mỗi cái có 1 cái hay, không phải tự nhiên mà doanh số wp tăng còn blackberry thì giảm, bbos được bán nhiều hơn blackberry 10 ... Cái gì cũng có lý do của nó hết. Mình xài thử wp 8 thấy nó cùi, mà mình cũng chỉ xài 525 thôi, cái cùi của nó là cái browser nó dở tệ, mở tabs với vào tab cũ nó load lại, ngu học đến khó hiểu mà browser lại là cái mình xài nhiều nhất mới khổ chứ, nên với mình nó dở hơi, nhưng biết đâu nhiều người lại thích nó? Và ngoài cái browser ra thì còn lại mình thấy nó ổn, dù cái giao diện thấy nhàm chán (ghét cái live titles vãi) và không đổi được hình nền, lúc nào cũng đen xì. Nói người cũng phải nói ta. Blackberry 10 ra từ đời nào rồi mà nhiều app phổ biến vẫn chưa có, các bác đừng kêu là port từ android sang nhé, vì NÓI GÌ THÌ NÓI, app native luôn là ổn định nhất, em đang xài q5 + 978 nhưng sắp sửa cho q5 ra đi rồi, nó không được như em mong đợi cho lắm, đang định lên đời z10 xem có đỡ hơn không. Là fan nhưng cái gì cũng phải nhìn 1 cách khách quan, thực tế đang diễn ra thì lời bác d7293 nói chả sai đâu. Wp 8.1 ra mắt với nhiều cải tiến, chắc gì cái 10.3 đã ăn được nó?
    cải tiến gì vậy bác , tách âm lượng nhạc chuông với nghe nhạc , hay là kinh khủng hơn là đổi đc hình nền ( quá khủng =)) ) , cái notification center so sánh đc với hub của bb sao . còn apps cho bb10 thì phải chịu thôi , chắc còn ít người dùng bb10 quá nên người ta chưa viết

Trích dẫn Gửi bởi d7293
    ừ, mấy cái apps ngon ngon vào trang chủ chỉ có Appstore, Google Play và Windows Phone, chứ chẳng thấy BlackBerry10 đâu, >.<
    BB còn chậm chạp lắm, Z3 thì có tin nhưng mãi chẳng thấy ra mắt, mãi cũng nhạt thôi
    z3 thì có liên quan gì , z10 4,5t đó , cũng same same giá z3 thì mua luôn cũng đc chứ sao , kém mỗi khoản pin còn hơn nhiều mặt khác , bác cứ lấy lý do không thực tế chút nào .

Guest
    Mình nhớ trong 1 cuộc thi Z30 là điện thoại đạt giả nhất, nusex 5 đạt giải nhì, chắc so sánh với mấy cái os và mấy cái điện thoại năm 2005-2006

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tonyhieu
    cải tiến gì vậy bác , tách âm lượng nhạc chuông với nghe nhạc , hay là kinh khủng hơn là đổi đc hình nền ( quá khủng =)) ) , cái notification center so sánh đc với hub của bb sao . còn apps cho bb10 thì phải chịu thôi , chắc còn ít người dùng bb10 quá nên người ta chưa viết
    như em là em khuyên bác ấy dùng Z30

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    d7293: những cmt của bác dù có đúng, nhưng nó lại là dìm blackberry thì nó không được đón nhận ở đây đâu và sẽ bị gạch đá nát đầu.
    Mình đồng ý mỗi cái có 1 cái hay, không phải tự nhiên mà doanh số wp tăng còn blackberry thì giảm, bbos được bán nhiều hơn blackberry 10 ... Cái gì cũng có lý do của nó hết. Mình xài thử wp 8 thấy nó cùi, mà mình cũng chỉ xài 525 thôi, cái cùi của nó là cái browser nó dở tệ, mở tabs với vào tab cũ nó load lại, ngu học đến khó hiểu mà browser lại là cái mình xài nhiều nhất mới khổ chứ, nên với mình nó dở hơi, nhưng biết đâu nhiều người lại thích nó? Và ngoài cái browser ra thì còn lại mình thấy nó ổn, dù cái giao diện thấy nhàm chán (ghét cái live titles vãi) và không đổi được hình nền, lúc nào cũng đen xì. Nói người cũng phải nói ta. Blackberry 10 ra từ đời nào rồi mà nhiều app phổ biến vẫn chưa có, các bác đừng kêu là port từ android sang nhé, vì NÓI GÌ THÌ NÓI, app native luôn là ổn định nhất, em đang xài q5 + 978 nhưng sắp sửa cho q5 ra đi rồi, nó không được như em mong đợi cho lắm, đang định lên đời z10 xem có đỡ hơn không. Là fan nhưng cái gì cũng phải nhìn 1 cách khách quan, thực tế đang diễn ra thì lời bác d7293 nói chả sai đâu. Wp 8.1 ra mắt với nhiều cải tiến, chắc gì cái 10.3 đã ăn được nó?
    em ủng hộ bác lên Z30, lên rồi thì bác biết ngay thôi

Trích dẫn Gửi bởi tonyhieu
    Hub bb10 ngon nhưng cũng nà điều quá bình thường nuôn. :v

Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Làm thế nào để tạo một Video với chế độ Slow motion trên BlackBerry 10
    Bởi depxai453 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 30-10-2014, 02:36 PM
  2. Nokia ra mắt dòng điện thoại chạy HĐH Android
    Bởi trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-02-2014, 04:25 PM
  3. Tiếp tục lộ diện Nokia Normandy, chiếc Nokia chạy Android
    Bởi kem5gioi22 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-01-2014, 06:34 PM
  4. Sau dư chấn Nokia, cái kết nào dành cho BlackBerry?
    Bởi huongpariss trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 08-09-2013, 10:44 AM
  5. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 31-12-2012, 11:48 PM