Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi izal
    Chọn mặt gửi vàng là ok mà, nếu không biết thì có thể nhờ anh em bạn bè chơi lâu năm mua hộ. Mình dùng bb được 7 năm rồi toàn mua hàng thương gia, duy chỉ có 2 lần chính hãng cũng dính phốt bảo hành. Cũng muốn mua chính hãng để ủng hộ bb nhưng VN làm ăn vô trách nhiệm quá, ảnh hưởng xấu đến cuộc sống và công việc.
    Chơi vs BB VN như cầm dao đằng luỡi , thấy ae trên này đa số phản ánh dịch vụ BH mà k thấy khắc phục gì.

2 tháng k có máy k thể chịu đc cuối cùng mình phải mua con Lumia 630 xài.

Hix. Xem mà sợ thật.Ngâm tới gần hết hạn bảo hành trả máy mà xài qua hạn bảo hành cái mà máy hư là xong phim luôn.

Nhiều "con sâu" bảo hành đã làm "rầu nồi canh". BlackBerry Vietnam đã và đang làm xói mòn niềm tin "Bảo hành chính hãng" khi không giám sát chặt chẻ các trung tâm bảo hành do chính họ chỉ định!

Nguyên nhân chính yếu là con người: hầu như trước sự việc bảo hành, nhân viên người Việt thường có tâm lý tìm lỗi phía người sử dụng trước khi nhận định lỗi đó có thuộc diện được bảo hành hay không. Kế đến, không tuân thủ thực hiện những cam kết về thời gian bảo hành. Cuối cùng là thông tin trao đổi với khách hàng kém chuyên nghiệp.

Guest
    Viết thư gửi cho John Chen đi bạn, làm ăn sống nhăng vậy.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi microchip
    Viết thư gửi cho John Chen đi bạn, làm ăn sống nhăng vậy.
    Viết thư cho John Chen có khi được đền cây PP đó
    Mà nói thiệt việc viết thư này hoàn toàn có khả năng đó. Làm lớn chuyện để bên BB chú ý đến BH ở VN. Chứ cách làm việc của mấy bác làm đối tác BB chắc toàn báo cáo ảo.

Guest
    Em mới gọi lên TTBH nói chuyện h tiếp tục hẹn tuần sau r các bác , vừa đủ giam máy e 2 tháng luôn

Trích dẫn Gửi bởi nhatquoc
    Em mới gọi lên TTBH nói chuyện h tiếp tục hẹn tuần sau r các bác , vừa đủ giam máy e 2 tháng luôn
    Bác giao hẹn đi, hết deadline thì sẽ thế nào?

nói e có muốn đổi sang Z3 ko , e nói ko liền , Q10 e còn đổi

Guest
    Update thêm thông tin , kể từ tháng 11 bên Toàn Châu hẹn 9 tuần , thôi e sợ bảo HÀNH của BB r

Mình cũng có con Z10 bảo hành ở TC, gần 6 tuần rồi, hy vọng em ấy đc trả về đúng hẹn. Lúc đưa máy làm dữ với TC mới đc nhận con SE đập đá, mà con này sóng yếu xìu, pin cũng kém, dịch vụ kiểu này làm buồn quá, nhớ thời Brighstars ghê.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12