Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi Cao Hải Triều
    Còn ý bạn nói mình dìm hàng Q10 thái thì mình k có ý này.
    Câu đó mình đã bảo chỉ là nói đùa thôi mà, ai cũng biết bạn không có ý đó, vì muốn dìm thì bạn chẳng mất công cả ngày đi xem hết chỗ này chỗ kia

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Mua hộ mấy ông bạn chả thấy ộp ẹp giề
    cho mình hỏi bạn mua ở đâu v? Bạn mình dưới quê nhờ mua dùm và cuối tuần này mình về quê, k có cho nó thì hơi buồn :3

BB bán ở VN không có hàng nguyên seal. Tất cả đều dc lột seal và lý do là để dán tem bảo hành của petrosetco :3
    Không có seal để mà lột nhé, seal dán rồi mà lột ra sẽ để lại vết.

BB bán ở VN không có hàng nguyên seal. Tất cả đều dc lột seal và lý do là để dán tem bảo hành của petrosetco :3

Trích dẫn Gửi bởi izal
    Thanks, mình k bik vấn đề này. Hỏi mainguyen và dâu đen thì họ đều nói tháo ra để dán tem petrosetco

Trích dẫn Gửi bởi izal
    Thanks, mình k bik vấn đề này. Hỏi mainguyen và dâu đen thì họ đều nói tháo ra để dán tem petrosetco

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn chủ topic định dìm hàng bàn phím Thái để bán chiếc bản quốc tế của mình cho dễ à? Nói đùa thôi, nhưng công nhận bạn là người quá kỹ tính và cũng rất nhiệt tình với bạn bè.

Mình chưa có điều kiện cầm 1 chiếc Q10 bàn phím Thái nên không có ý kiến gì về chất lượng của nó. Nhưng chiếc Q10 hồi đầu mình dùng, bản Not For Sale, Made in Canada nhưng ấn tay chỗ giữa nắp lưng vẫn thấy hơi bập bùng. Đó là chuyện bình thường của 1 thiết bị có pin tháo rời mà. Nhiều người muốn nó chắc chắn hơn đã dùng giải pháp dán 1 miếng băng dính điện bên trong nắp lưng là OK ngay

P/S: cái góc màn hình "bập bênh" mình nhớ không nhầm thì bạn từng nói con Q10 quốc tế của bạn cũng có cảm giác đó đúng không nhỉ?
    Z10 của em mua brandnew lúc mới mua thì không sao nhưng dùng một thời gian cũng bị nắp lưng không khít, mà mua cho ông bạn hàng 2nd dùng mãi nó cũng vẫn khít, và 1 con nguyên seal thì mới tinh đã không khít rồi. Vậy là có sự khác nhau về chất lượng phần cứng giữa các nhà máy.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn chủ topic định dìm hàng bàn phím Thái để bán chiếc bản quốc tế của mình cho dễ à? Nói đùa thôi, nhưng công nhận bạn là người quá kỹ tính và cũng rất nhiệt tình với bạn bè.

Mình chưa có điều kiện cầm 1 chiếc Q10 bàn phím Thái nên không có ý kiến gì về chất lượng của nó. Nhưng chiếc Q10 hồi đầu mình dùng, bản Not For Sale, Made in Canada nhưng ấn tay chỗ giữa nắp lưng vẫn thấy hơi bập bùng. Đó là chuyện bình thường của 1 thiết bị có pin tháo rời mà. Nhiều người muốn nó chắc chắn hơn đã dùng giải pháp dán 1 miếng băng dính điện bên trong nắp lưng là OK ngay

P/S: cái góc màn hình "bập bênh" mình nhớ không nhầm thì bạn từng nói con Q10 quốc tế của bạn cũng có cảm giác đó đúng không nhỉ?
    Z10 của em mua brandnew lúc mới mua thì không sao nhưng dùng một thời gian cũng bị nắp lưng không khít, mà mua cho ông bạn hàng 2nd dùng mãi nó cũng vẫn khít, và 1 con nguyên seal thì mới tinh đã không khít rồi. Vậy là có sự khác nhau về chất lượng phần cứng giữa các nhà máy.

Nó bịp bạn đó

Nó bịp bạn đó

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry phát hành bản cập nhật OS Tháng 7 (Build AAF518) cho Priv
    Bởi t7dragon789 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-10-2016, 03:23 PM
  2. Cập nhật bản Marshmallows (Build AAF960) cho beta tester
    Bởi khackhoan.phung trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 18-08-2016, 09:06 PM
  3. Hỏi vấn đề build file Autoloader OS BB10
    Bởi lebelaona trong diễn đàn OS (ROM) cho BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 23-05-2015, 11:45 AM
  4. [Tư vấn] Build 1 cái pc giá tầm 15 củ.
    Bởi nhiduongland trong diễn đàn Hỗ trợ người dùng Windows
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-01-2015, 12:58 PM
  5. [App] Facebook Playbook v1.0 build 13 (11/07)
    Bởi pgadong trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 24-07-2014, 03:30 PM