Kết quả 1 đến 10 của 10
    Guest
    Mình mua gmail từ BBW nhưng sao dùng không được vì lỗi không kéo xuống coi toàn bộ 1 mail được, nó chỉ hiện khúc phía trên còn khúc phía dưới thì thua, trong khi ở ngoài hộp thư thì kéo xuống đc nhưng vào 1 cái mail nào đó thì k kéo xuống đc nữa. App này là app bản quyền, bạn nào giúp mình với.

Lạ thật. Hub có thể sử dụng mail mà bạn không dùng. Lại tốn tiền đi mua app ngoài. T_T

Trích dẫn Gửi bởi nmduc073
    Lạ thật. Hub có thể sử dụng mail mà bạn không dùng. Lại tốn tiền đi mua app ngoài. T_T
    Mình đồng ý với bạn nmduc073 . BlackBerry nổi tiếng về quản lý email. Bạn Tài đi mua app ngoài làm gì cho tốn tiền

Trích dẫn Gửi bởi Lê Đức Tài
    Mình mua gmail từ BBW nhưng sao dùng không được vì lỗi không kéo xuống coi toàn bộ 1 mail được, nó chỉ hiện khúc phía trên còn khúc phía dưới thì thua, trong khi ở ngoài hộp thư thì kéo xuống đc nhưng vào 1 cái mail nào đó thì k kéo xuống đc nữa. App này là app bản quyền, bạn nào giúp mình với.
    Gửi từ Z10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Android dùng app Gmail thì lại có lý. BlackBerry mà lại dùng app quản lý email thì lạ quá

Do nhu cầu sử dụng của mình nhiều hơn và Hub k thể đáp ứng đc. Ví dụ như chat, post ảnh đính kèm file dung lượng lớn.

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Android dùng app Gmail thì lại có lý. BlackBerry mà lại dùng app quản lý email thì lạ quá
    Nhưng trước h mình sử dụng gmail quen rồi. Với lại mình chưa biết sử dụng hub để quản lý mail, mình chỉ sử dụng hub để quản lý tin nhăn và cuộc gọi thôi.

Guest
    Hix chắc mình chưa biết sử dụng hub rồi. Cảm ơn bạn.

Guest
    Bạn gán account gmail vào. Mình toàn để contact trên gmail và sync gmail về máy của bạn. Bạn sẽ liên tục nhận thông báo mail gần như tức thời. Bảo đảm với bạn 1 khi bạn quen rồi thì sẽ khó khăn để tìm app có thể hài lòng bạn.

Mình sài lap và hub
    hub báo có mail mà laptop mình login gmail trên gg chrome 1 lúc sau mới báo.
    Hub nhanh hơn tiện hơn. Bác mà sài quen hub + công việc mail nhiều thì bạn sẽ không bao giờ bỏ dc bb luôn )
    Mình thích bb ở khoản mail đó bạn ơi

Hub đâu chỉ quản lý email, nó quản lý toàn bộ những gì liên quan tới thông báo của các tài khoản mà.

Các Chủ đề tương tự

1. Đồng bộ hoá gmail
    Bởi duchm99 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-07-2015, 05:30 PM
  2. Lỗi: không gửi được Gmail bằng 3G
    Bởi hanotours08 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 04-06-2015, 11:46 AM
  3. [Tip] Cài đặt đồng bộ Gmail, Gmail Calendar và Gmail Contact trên BB10
    Bởi kinhtetc trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 10-08-2014, 12:28 AM
  4. [HELP] không thể add gmail
    Bởi datthocu888 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-04-2013, 02:45 AM
  5. Gmail không hiện thư
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-01-2012, 09:26 PM