Kết quả 1 đến 5 của 5

Guest
    Theo mình thì bt. Không thấy # nhau mấy

Trích dẫn Gửi bởi thangben
    Chào các bác,

Các bác cho hỏi evernote trên bb10 có tốt như trên iOS ko ạ? em định làm con passport mà phân vân khoản này quá.

Em cảm ơn.
    Mình chưa dùng IP bao giờ nên không biết. Còn trên BB thì mình thấy được. Tuy nhiên, mình thích đồng bộ Evernote và Remember hơn vì Remember có thể soạn thảo offline.

Trích dẫn Gửi bởi thangben
    Chào các bác,

Các bác cho hỏi evernote trên bb10 có tốt như trên iOS ko ạ? em định làm con passport mà phân vân khoản này quá.

Em cảm ơn.
    Mình đang dùng Remember và Evernote trên Passport rất hài lòng. Nhờ bàn phím qwerty nên ghi note và hỗ trợ shortcutkey từ bàn phím nên nhấn và giữ 1 s là ứng dụng chạy ngay rất tiện

Trích dẫn Gửi bởi nmduc073
    Mình chưa dùng IP bao giờ nên không biết. Còn trên BB thì mình thấy được. Tuy nhiên, mình thích đồng bộ Evernote và Remember hơn vì Remember có thể soạn thảo offline.
    Nếu dùng chỉ cho mình thì Remember hay hơn Evernote vì nó sync tất cả Notes về máy mình còn Evernote thì mở cái nào thì nó mới sync.
    Nhưng Remember có yếu điểm đó là khi mình mình muốn share notes của mình mà notes có hình ảnh thì sẽ không share full được vì Remember xem hình ảnh là file đính kèm trong Notes nên ko cho share hình ảnh.
    Vì vậy 99% hình dùng Remember còn 1% dùng Evernote cho việc share note thôi.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi BlueSky2008
    Nếu dùng chỉ cho mình thì Remember hay hơn Evernote vì nó sync tất cả Notes về máy mình còn Evernote thì mở cái nào thì nó mới sync.
    Nhưng Remember có yếu điểm đó là khi mình mình muốn share notes của mình mà notes có hình ảnh thì sẽ không share full được vì Remember xem hình ảnh là file đính kèm trong Notes nên ko cho share hình ảnh.
    Vì vậy 99% hình dùng Remember còn 1% dùng Evernote cho việc share note thôi.
    Evernote thì mình dùng trên laptop để ghi chép. Còn đthoại là remember. Thằng Rem có cái dở là nếu viết dài nhưng lại không có search trong nội dung, phải cuộn xuống.

Các Chủ đề tương tự

1. Evernote sẽ dừng hỗ trợ trên BlackBerry 10 từ ngày 29/06
    Bởi HOWO trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 29-06-2017, 12:34 PM
  2. không đồng bộ được ghi chú trên evernote
    Bởi hanhla994 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-05-2017, 01:00 AM
  3. Evernote không đồng bộ với Remember trên Z10 (rom leak mới nhất)
    Bởi thangnguyen9017 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-01-2015, 12:15 PM
  4. Evernote for Playbook [Update v1.3] - Ghi nhớ mọi thứ với Evernote
    Bởi nguyenphong78726 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-05-2014, 09:45 AM
  5. Cái nhìn đầu tiên về ứng dụng Evernote trên BlackBerry 10
    Bởi QCOBHCO4575 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-12-2012, 07:27 AM