Kết quả 1 đến 3 của 3
    con Z10-01 của em nghi bị dính virut, vào web bằng browser xuất hiện nhiều hiện tượng lạ, mới đây nhất là bắt update flash player khi vào google hoặc facebook, lỗi này từng xuất hiện nhiều trên các máy andriod và làm khổ em một thời trên lap chạy win8.
    Từ sau khi up ROM off 10.3.1.2243 bằng OTA máy tự khời động lại rồi dính thêm lỗi ko nhận sim, hoặc nhận rất chập chờn, máy hay tự restart...
    Có cao nhân nào đã xử lý được vụ flash chưa ạ, còn vụ ko nhận sim ko biết có liên quan gì ko, thấy nhiều bác lên 10.3.1 cũng bị dính
    chân thành cảm ơn các cao nhân!

Ngày trước cũng bị đòi update kiểu đấy. Khác phục baèng cách thêm "m."vào trước đường link. Nhưng sau đó kg cần làm thế nữa tự nó kg đòi update nữa, chẳng biết sao

Trích dẫn Gửi bởi hatom
    Ngày trước cũng bị đòi update kiểu đấy. Khác phục baèng cách thêm "m."vào trước đường link. Nhưng sau đó kg cần làm thế nữa tự nó kg đòi update nữa, chẳng biết sao
    lỗi flash đã khắc phục đc bằng cách đổi DNS và thêm chữ m. như bác nói. thank bác

Các Chủ đề tương tự

1. vấn đề về flash player
    Bởi sonvttb83 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 27-11-2014, 04:19 PM
  2. Update Adobe Flash player
    Bởi phantom919 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-08-2014, 10:17 PM
  3. 9780 dính fake flash player update!!!!
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-04-2014, 06:13 PM
  4. Máy không chạy được Flash Player nữa
    Bởi giangdaigia16 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-10-2012, 11:02 AM
  5. Adobe ngừng phát triển Flash Player cho thiết bị di động
    Bởi phantom919 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-11-2011, 03:20 PM