Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi leminhtulinh
    Thứ 1 Z10 nếu mua trúng stl1 thì hay lôix. Với lại thời gian này hàng dựng tràn lan. Rủi hư hỏng chính hãng ko bảo hành là ngậm đắng. Mình khuyên bạn nên mua Q10 hay Z30 cho chắc ăn
    Bên phước sang mobile và BBstore là hàng STL - 002 và 003 bác ak.. bảo hành 6 -12 tháng cả nguồn màn hình... vậy ổn ko nhỉ

hiện tại.. có tồn kho hàng mới ko các bác nhỉ.. hay h toàn hàng like new và renew

Mình thấy dâu đen thì bảo hành 18 tháng

Không biết bác muốn mua máy mới hay máy đã SD.

Trích dẫn Gửi bởi enhoc0512
    Bên phước sang mobile và BBstore là hàng STL - 002 và 003 bác ak.. bảo hành 6 -12 tháng cả nguồn màn hình... vậy ổn ko nhỉ
    Bjo như vầy. Khi mua bạn đem laptop theo. Lật nắp máy lấy s/n check warranty tại chỗ. Còn hạn bh chính hãng thì lấy, ko thì thôi. Theo kinh nghiệm của mình, nên tin vào cái đó hơn là uy tín của cửa hàng. Thứ 2 nữa là bạn yêu cầu nó cho đổi trả hàng trong bao nhiêu ngày đó ( có thể là 3-7 ngày), sau khi về, bạn lên BlackBerry World tải BlackBerry Vitural expert (BBVE) về test hết tất cả các phần cứng của máy. Ok hết thì xài, ko thì trả lại đổi con khác.

Bjo như vầy. Khi mua bạn đem laptop theo. Lật nắp máy lấy s/n check warranty tại chỗ. Còn hạn bh chính hãng thì lấy, ko thì thôi. Theo kinh nghiệm của mình, nên tin vào cái đó hơn là uy tín của cửa hàng. Thứ 2 nữa là bạn yêu cầu nó cho đổi trả hàng trong bao nhiêu ngày đó ( có thể là 3-7 ngày), sau khi về, bạn lên BlackBerry World tải BlackBerry Vitural expert (BBVE) về test hết tất cả các phần cứng của máy. Ok hết thì xài, ko thì trả lại đổi con khác.
    Cần gì phải đem theo Laptop làm gì cho bất tiện hả bác!
    Dùng chính điện thoại đó để check luôn, 1 công đôi việc. Vừa ktra bảo hành vừa ktra khả năng lướt Web!

Sent from Z10 Black!

Trích dẫn Gửi bởi hh.levan
    Không biết bác muốn mua máy mới hay máy đã SD.
    Máy mới càng tốt bác ak

Ok bác.. Chắc vậy quá chứ băn khoăn mãi ko có máy xài...

Trích dẫn Gửi bởi enhoc0512
    Máy mới càng tốt bác ak
    em đang có con z10 hàng mua bên BBstore còn bh cuối tháng 4, full box nếu bác thích e để lại luôn

Trích dẫn Gửi bởi TrungChinhNguyen
    Cần gì phải đem theo Laptop làm gì cho bất tiện hả bác!
    Dùng chính điện thoại đó để check luôn, 1 công đôi việc. Vừa ktra bảo hành vừa ktra khả năng lướt Web!

Sent from Z10 Black!
    Good good good. Haha

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12