Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    diễn đàn mình có hỗ trợ mua giúp hay cho mượn tài khoảng để mua App trên BBW k nhỉ ? thật tình là mình rất muốn mua những App hay trên BBW mà ngặt nỗi là không có cái tài khoảng, các bác đừng hỏi là sao k lập cái tài khoảng ngân hàng đi...thật là em chỉ mua có một lần mà lập tài khoảng ngân hàng hàng tháng phải đóng phí thì thật là bất tiện ạ...nói đến đây chắc các bác đã hiểu ý em ((( cảm ơn các bác đã đọc ạ =D>

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mndat175
    diễn đàn mình có hỗ trợ mua giúp hay cho mượn tài khoảng để mua App trên BBW k nhỉ ? thật tình là mình rất muốn mua những App hay trên BBW mà ngặt nỗi là không có cái tài khoảng, các bác đừng hỏi là sao k lập cái tài khoảng ngân hàng đi...thật là em chỉ mua có một lần mà lập tài khoảng ngân hàng hàng tháng phải đóng phí thì thật là bất tiện ạ...nói đến đây chắc các bác đã hiểu ý em ((( cảm ơn các bác đã đọc ạ =D>
    Chẳng có ai có thể giúp bác đâu vì nó gắn liền với BBID đủ thứ cả. Tốt nhất là hãy đi làm cho mình một cái Visa hay Mastercard đi. Mỗi tháng 18k thôi.

Không ai có tài khoản ngân hàng mà lại cho bác mượn đâu. Mà ''khoản'' không phải ''khoảng'' nhé bác

Đang ở
    Hà nội
    Hic mình cũng cùng hoàn cảnh... thèm mua app trên bbw lắm mà k có tk

Đang ở
    Hà nội
    Mình nhớ hình như lúc trước Thế giới Di động có bán loại thẻ chức năng giống như thẻ thanh toán quốc tế mà dạng thẻ trả trước, bạn vào đó hỏi thử, hoặc bạn vào Trustcard tìm hiểu thử. Chịu khó xíu đi bạn vì mấy thẻ tài khoản cá nhân chẳng ai cho bạn mượn đc đâu, bạn hỏi mượn tài khoản cá nhân giống như người khác hỏi bạn chỗ cất tiền ở đâu, chỉ chỗ cho ngta biết, ngta vô lấy một vài tờ rồi sẽ trả lại cho bạn, và khi biết rồi thì ngta có thể vào lấy bất cứ lúc nào nếu bạn không đổi chỗ cất. Như vậy thì chẳng ai cho bạn mượn đâu, và mượn vaỵy cũng chẳng lịch sự chút nào đâu. Chắc mình hơi khó tính, có j bạn thông cảm nhé!
    Ps: "tài khoản" chứ không phải "tài khoảng" nha bạn.

Ra bất cứ NH nào cũng có thể làm cho mình một cái Debit Card, cực kỳ nhanh chóng, thủ tục quá đỗi giản đơn.

Chẳng khác gì các bạn dùng điện thoại trả trước, dùng nhiêu nạp nhiêu.

P/S: Nhịn ly cafe hoặc kìm chế ham muốn (mát gần chẳng hạn) là có một app hoặc chục app rồi.

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Ra bất cứ NH nào cũng có thể làm cho mình một cái Debit Card, cực kỳ nhanh chóng, thủ tục quá đỗi giản đơn.

P/S: Nhịn ly cafe hoặc kìm chế ham muốn (mát gần chẳng hạn) là có một app hoặc chục app rồi.
    hàng tháng có đóng phí cho nó k đại ka ?

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion

hàng tháng có đóng phí cho nó k đại ka ?
    Thứ tự và thủ tục có những gì hả bác?

Trích dẫn Gửi bởi duc chung
    Thứ tự và thủ tục có những gì hả bác?
    thì bác ra nó bảo nó làm cái thẻ visa thanh toán quốc tế, thẻ đó có cái tài khoản online, bác về nhập cái tài khoản đó vào máy và mua thôi, ngặt là hàng tháng có đóng phí nên em hơi ngại làm =((=((=((

Guest
    thì bác ra nó bảo nó làm cái thẻ visa thanh toán quốc tế, thẻ đó có cái tài khoản online, bác về nhập cái tài khoản đó vào máy và mua thôi, ngặt là hàng tháng có đóng phí nên em hơi ngại làm =((=((=((
    Bác ơi?
    Bác có nghe nói đóng phí như thế nào ko ah?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối