Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Tình hình là mình mua lại của bro bên nhattao.com, thấy có dán tem của dauden và lúc mình mua là còn bảo hành....
    Sau 1 tgian sử dụng mới để ý thấy chính bộ sạc rời này gây lỗi pin ảo. Mỗi khi bị vậy thì mình xài hết pin lấy cục pin quăng vào tủ lanh 1,2h bỏ lại vào máy sạc 8h thì lại k bị báo ảo nữa.....lúc đầu nghĩ k fải do bộ sạc rời, nhưng sau vài lần thử thì xác định là do nó gây ra...
    Ở đây có ai xài sạc rời mà bị như mình k vậy?

Guest
    Bác ơi sao lại cho bào tủ lạnh. Vụ cho vào tu lạnh đã khẳng định kà ko có tác dụng gì rùi mà

Guest
    Sạc bằng laptop thử xem... Sạc bằng 2 cục kèm máy tới 96% là dừng, còn Laptop thì đủ 100%

Trích dẫn Gửi bởi timeandfolt
    Sạc bằng laptop thử xem... Sạc bằng 2 cục kèm máy tới 96% là dừng, còn Laptop thì đủ 100%
    Ý của mình là sạc pin bằng cái hộp sạc rời thì bị ảo thôi.....

Hôm nay bị dính 14% sập nguồn, cũng dùng bộ sạc rời bên dâu đen

Mềnh cũng bị tình trạng tương tự.
    Sạc rời + pin Q10 mua mới 100% từ Viễn Thông Nam. Sạc bằng củ sạc rời chỉ đc khoản 96% thôi. Cơ mà sạc lâu kinh khủng mới đầy!

Xác nhận đúng là xạc ngoài cho pin rời Q10 lâu hơn, khoảng 5-6 giờ mới đầy!

Mình mới mua được hai ngày sài thấy ổn

Cái vụ cho vào tủ lạnh có bác nào giải thích một cách khoa học được không nhỉ. Hay chỉ là tin đồn vớ vẩn

Gửi từ Z10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi binhcd
    Cái vụ cho vào tủ lạnh có bác nào giải thích một cách khoa học được không nhỉ. Hay chỉ là tin đồn vớ vẩn

Gửi từ Z10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Đa số là kinh nghiệm dân gian, ace xài rồi chia sẻ thôi.. đâu ai là nhà nghiên cứu khoa học bác... với lại tuy sạc rời chính hãng nhưng ae wên 1 điều nói giá of em nó, 750k hay 350k là điều quan trọng nhất.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối