Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi l0v3tha0
    Quan tâm mỗi cái là bb chạy android có sử dụng thao tác vuốt vuốt không, vì mình đã quá quen thuộc với việc vuốt màn hình rồi.... cứ phải nhấn nhấn vào mấy cái nút ảo trên andoird thực khó chịu
    Dùng mấy con WP, S6 Edge có phím back hẳn hoi mà mình vẫn vuốt từ dưới lên, hài thật.

Vẫn mong bb giữ dc cách vuốt màn hình của riêng mình. Giờ mình thấy cũng chán cái cảnh root máy rùi. Đúng là root máy giúp mình có thể chỉnh sửa, mod các tính năng, cài rom cook, giúp máy hoạt động tốt hơn nhưng như zi liệu có an toàn trong thời đại số bây giờ. Trong khi vs mình chỉ là những ng sử dụng bt. Đối vs những ng quan trọng thì mình nghĩ nó còn cần thiết hơn nữa. Hi vọng e nó sẽ thành công, và lung linh hơn trong hình. Hì. Mấy bác đừng gạch đá gì nha. Suy nghĩ trong e thui.

Trích dẫn Gửi bởi mr.fly
    đt mà k root đc thì k còn là android nữa
    Vâng và nó sẽ là BB-android ạ. =))

Trích dẫn Gửi bởi d7293
    Dùng mấy con WP, S6 Edge có phím back hẳn hoi mà mình vẫn vuốt từ dưới lên, hài thật.
    Đúng kiểu bệnh nghề nghiệp của dân BB. Em giờ cầm máy android là vuốt, tin nhắn đến, thông báo có là ngồi đơ để tìm nó ở đâu đây.

Guest
    Venice ra mà không root đc thì cũng đồng nghĩa là không có rom cook.
    Vậy câu hỏi đặt ra là BB có làm rom leak nhiều như BB10 cho anh em tận hưởng không ta?

Guest
    Mình quan tâm là q10 có chạy được như venice ko, nếu pp chạy dc thì q10 cũng có thể lắm.

Trích dẫn Gửi bởi Chu Văn Hữu
    Vậy tại sao chưa có hãng sx đt nào áp dụng grsecurity trên sản phẩm của họ?
    Câu hỏi rất hay. Cùng ý tưởng như vậy theo bạn trước Apple sao chưa có ai làm cái màn cảm ứng điện dung đa điểm? Hoặc có làm cũng chả ai quan tâm như LG,không hề thành công với phát minh của chính họ mà Apple lại dùng?

BlackBerry chạy Android để cho khách hàng phổ thông, cho hack, root thoả mái. BlackBerry 10 cho doanh nghiệp, hết!

BlackBerry chạy Android để cho khách hàng phổ thông, cho hack, root thoả mái. BlackBerry 10 cho doanh nghiệp, hết!

Guest
    Mình chưa thấy con ăn-đờ-roi nào chưa root được. Và mình cũng chưa bao giờ dùng rom stock trên android. Chờ xem android trên BB nó như thế nào

Mình chưa thấy con ăn-đờ-roi nào chưa root được. Và mình cũng chưa bao giờ dùng rom stock trên android. Chờ xem android trên BB nó như thế nào

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] BlackBerry - Người dùng được và mất gì với Android?
    Bởi tmchung91 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 03-09-2015, 09:50 PM
  2. Gần 1 tỷ điện thoại Android có thể bị hack bởi một tin nhắn MMS
    Bởi trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 01-08-2015, 09:12 AM
  3. [Thảo luận] Bạn đã làm được gì với chiếc điện thoại BlackBerry?
    Bởi maitnets trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 23-03-2015, 03:59 PM
  4. [Thảo luận] Lý do BlackBerry 10 là một thiết bị tốt so với các điện thoại di động khác
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 31-12-2013, 05:56 PM
  5. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-09-2012, 05:42 PM