Kết quả 1 đến 8 của 8
    -Tất cả bắt đầu từ lúc em wipe máy hơn 1 ngày không xong nên quyết định cắm vào bblink để reload lại máy (win xp, bblink 1.2.3) --> máy báo lỗi như hình
    bài!

-Không được rồi thì e chạy autoloader, chỉ hết 100% cái dòng đầu tiên thì máy tự thoát cửa sổ bootrom --> bb báo lỗi error 0015
    -E đã cài lại win và bblink (7-32bit, bblink 1.2.2 - do nhiều bác bảo 1.2.3 lỗi)
    +Reload lại --> lỗi như hình trên
    + Autoloader lại -->lỗi nháy đèn đỏ liên tục và đương nhiên là không vào đc os T.T(video)<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/7t6pi9yMDHI?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>
    Bây giờ các bác khuyên e phải làm sao, hay lại mang sang 136 Xã Đàn bảo hành (check bảo hành vẫn còn thời gian) nhưng e ngại vì đọc nhiều bài nói bảo hành không đàng hoàng.
    Nếu các bác ở Hà Nội biết chỗ nào sửa bb ngon thì cho e biết với chứ mấy củ của e sắp thành cục chặn giấy đến nơi r.
    Thank các bác đã đọc

Đầu tiên mình nghĩ bạn nên tìm file Autoload khác (2, 3 bản khác nhau) load vào thử. Lúc trước mình đã từng bị như vậy, BBlink ko khôi phục đc ÓS 10.3 đâu.

Mình cũng bị như bạn. Máy nháy đèn đỏ cũng lỗi 0015 chạy vài bản rom là ok. Hay đổi máy tính thử. Ở nhà mình k làm đc. Ra máy tiệm nét phát ok luôn

Trích dẫn Gửi bởi Jzz
    Đầu tiên mình nghĩ bạn nên tìm file Autoload khác (2, 3 bản khác nhau) load vào thử. Lúc trước mình đã từng bị như vậy, BBlink ko khôi phục đc ÓS 10.3 đâu.
    e đã thử 3 bản khác nhau rồi bác, chạy autoload đc tí nó lại tự động thoát cửa sổ bootrom ra nó mới đau đầu, làm trên cả lap cả pc mà k ổn TT

Trích dẫn Gửi bởi CôngHuy
    Mình cũng bị như bạn. Máy nháy đèn đỏ cũng lỗi 0015 chạy vài bản rom là ok. Hay đổi máy tính thử. Ở nhà mình k làm đc. Ra máy tiệm nét phát ok luôn
    máy e bây h cắm vào chỉ có nháy đèn đỏ thôi, không lên màn hình gì luôn bác ơi

Trích dẫn Gửi bởi super.cup
    máy e bây h cắm vào chỉ có nháy đèn đỏ thôi, không lên màn hình gì luôn bác ơi
    Lúc trước cũng vậy. Ra wán tải bblink về autoload lại rom là xong

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi CôngHuy
    Lúc trước cũng vậy. Ra wán tải bblink về autoload lại rom là xong
    ok thank bác để em thử, có tí hi vọng r

Guest
    chạy autoload sau đó bấm giữ nút nguồn khi nào thấy nó chạy nạp rom trên máy tính thì thôi

Các Chủ đề tương tự

1. Video #27: Xem Video - Cùng danh sách đầy đủ các video Hướng dẫn BB10 cho người mới
    Bởi nhiduongland trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-05-2014, 09:32 PM
  2. [Video] FaceFlow giới thiệu tính năng Video Chat trên BlackBerry 10
    Bởi leeminhoo93 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 02:48 PM
  3. [Video] Trên tay BlackBerry Z10 và trải nghiệm khả năng của Video Camera
    Bởi nguyengocanhkt trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 16-01-2013, 09:07 PM
  4. [Video] Demo Story Maker - ứng dụng biên tập ảnh & video mạnh mẽ trên BB10