Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    E ko biết là do đt e bị xui ko nữa. E mua mới tại hnam tháng 6/2014. Dạo 3 tháng gần đây hay bị lỗi OS, e có up lại các bản khác nhau nhưng dc 1 thời gian là đơ, khởi động lại là chết, nháy đỏ liên tục. Nhưng lần này thì máy ko nhận bất cứ 1 cách khắc phục nào nữa. Chắc mang ra tiệm check lại phần cứng thôi : ((. Os bb10 thật sự cá nhân mình thấy thích hơn ios vs android nhiều nhưng sao phần cứng tệ quá : ((

Mình sài đc 1 năm quăng vứt sứt mẻ mà đã hư gì đâu. Máy cũng tại Hnam. Chắc bác xui

Chắc vậy quá : ( hic

Chắc tại số bạn đen thôi!
    Từ trước tới nay phần cứng của BlackBerry luôn được đánh giá cao. Mình cũng dùng Z10 mua tại Dauden từ tháng 10/2013 đến giờ vẫn ok, chưa phải mổ xẻ gì, dù đã rơi không biết bao nhiêu lần!

Sent from my Z10 using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi TrungChinhNguyen
    Chắc tại số bạn đen thôi!
    Từ trước tới nay phần cứng của BlackBerry luôn được đánh giá cao. Mình cũng dùng Z10 mua tại Dauden từ tháng 10/2013 đến giờ vẫn ok, chưa phải mổ xẻ gì, dù đã rơi không biết bao nhiêu lần!

Sent from my Z10 using Tapatalk
    Uk. Chắc mình xui rồi : (

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi firewall279
    E ko biết là do đt e bị xui ko nữa. E mua mới tại hnam tháng 6/2014. Dạo 3 tháng gần đây hay bị lỗi OS, e có up lại các bản khác nhau nhưng dc 1 thời gian là đơ, khởi động lại là chết, nháy đỏ liên tục. Nhưng lần này thì máy ko nhận bất cứ 1 cách khắc phục nào nữa. Chắc mang ra tiệm check lại phần cứng thôi : ((. Os bb10 thật sự cá nhân mình thấy thích hơn ios vs android nhiều nhưng sao phần cứng tệ quá : ((
    vậy là bạn mua lúc 4t5 à, mình mua trước đó cùng 1 lò (lúc 6t) chắc là tiền nào của nấy quá nên giờ vẫn còn phục vụ công việc tốt, mặc dù cũng có bảo hành mấy lần :>

Guest
    tui cung có con z10-01 bị lỗi nhưng còn bảo hành đc đem đi đổi con mới. Do máy rôi chơi game sạc liên tục máy nóng nên nhanh ngỏm!

Trích dẫn Gửi bởi nbk
    vậy là bạn mua lúc 4t5 à, mình mua trước đó cùng 1 lò (lúc 6t) chắc là tiền nào của nấy quá nên giờ vẫn còn phục vụ công việc tốt, mặc dù cũng có bảo hành mấy lần :>
    4tr5 đây , chưa phải đi bh lần nào

Số bạn nhọ chứ k xui :P

Mình mua lúc 6tr á, dc vài tháng nó xuống 4tr5 =]]. Nhọ thiệt, tình hình là chết main rồi, kaka. Ko biết có nên lấy z30 xài ko hay qua máy khác cho lành nữa : (

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối