Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Mình đang muốn mua Passport nhưng phân vân giữa chính hãng và hàng xách tay uy tín . Theo mình biết thì Z10 , Q10 và z30 được phân ra nhiều mã dành cho từng thị trường khác nhau . Riêng về PP thì mình thấy tất cả đều có chung 1 mã SQW-001 . Không biết là giống nhau hay do mọi người phân biệt nói hàng dành cho thị trường US , Canada luôn được chất lượng phần cứng tốt hơn hàng cho thị trường ASIA . AE tư vấn giúp mình vì 2 loại chênh lệch với nhau kha khá! Thanks! Không biết là có thật sự chất lượng khác nhau hay do cảm nhận và tâm lý không thích hàng chính hãng của 1 số người sử dụng không?

Guest
    Passport hiện tại có 2 mã là SQW100-1 cho hầu hết các thị trường và SQW100-3 cho nhà mạng AT&T. Hàng nào cũng vậy thôi. Của bền tại người mà.

Chênh lệch của bạn là thế nào. Mình thấy hàng chính hãng hiện tại đang cao hơn xách tay.

Bác đến nơi bán cầm trực tiếp lên và tự so sánh là ổn nhất

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Passport hiện tại có 2 mã là SQW100-1 cho hầu hết các thị trường và SQW100-3 cho nhà mạng AT&T. Hàng nào cũng vậy thôi. Của bền tại người mà.

Chênh lệch của bạn là thế nào. Mình thấy hàng chính hãng hiện tại đang cao hơn xách tay.
    Ý em là chất lượng hàng US và chính hãng có khác gì nhau không vì em thấy cùng 1 mã SQW-001 hết!

PP hàng xách tay mà muốn check imei thì check ntn vậy các bác?

Của bền tại người bạn nhé . Hình thức kiểu dáng chả khác nhau , cùng từ 1 lò ra cả . Có chăng là hang xách tay "xịn " từ EU US ... phải trải qua quy trình kiểm tra khắt khe để máy có chất lượng tốt nhất đến tay người dùng thôi đồ điện tử rủi ro hỏng hóc là chuyện binh thường nếu bạn chap nhận được rủi ro thì mua xách tay được bóc seal cũng thích lắm còn ngại khoản sau này máy trục trặc thì nên mua hang chính hãng , hậu mãi có thể không tốt như nhiều thương gia nhưng an tâm về nguồn gốc !

Trích dẫn Gửi bởi nickanh75
    Vẫn cứ *#06# rồi ss với box thôi bác

Trích dẫn Gửi bởi MinhTuấn37
    Vẫn cứ *#06# rồi ss với box thôi bác
    Ý mình là hàng xách tay thì check imei number trên trang web nào?

Trích dẫn Gửi bởi nickanh75
    Bạn check cũng không thể thấy vì nó mới quá

Trích dẫn Gửi bởi amg9x5
    Của bền tại người bạn nhé . Hình thức kiểu dáng chả khác nhau , cùng từ 1 lò ra cả . Có chăng là hang xách tay "xịn " từ EU US ... phải trải qua quy trình kiểm tra khắt khe để máy có chất lượng tốt nhất đến tay người dùng thôi đồ điện tử rủi ro hỏng hóc là chuyện binh thường nếu bạn chap nhận được rủi ro thì mua xách tay được bóc seal cũng thích lắm còn ngại khoản sau này máy trục trặc thì nên mua hang chính hãng , hậu mãi có thể không tốt như nhiều thương gia nhưng an tâm về nguồn gốc !
    Nói như vậy không lẽ nguyên 1 dây chuyền SX cùng 1 mã mà chất lượng hàng US tốt hơn hàng chính hãng sao?

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Summer Sale: BlackBerry giảm giá cho Priv, Passport và Passport SE
    Bởi mr.hung210693 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-06-2016, 02:18 PM
  2. So sánh Passport Silver Edition với Passport AT&T
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 07-08-2015, 12:57 AM
  3. OS 10.3.1.1949 cho Passport - Có anh em nào dùng Passport muốn "thử" bản này không?
    Bởi duhocdailoanx1 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 16-02-2015, 12:39 AM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-01-2015, 11:45 PM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 30-07-2014, 09:12 AM