Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Về con BB Q20

Chả là e mới tập dùng BB Q20 có cam, nên có 1 số vấn đề sau e cần các bác giải thích và giúp đỡ với:
    1, Q20 cắm vào lap win 7 thì không hiện bộ nhớ của máy, chỉ hiện bộ nhớ của thẻ nhớ thôi
    2, cho e hỏi cái BB desktop manager - BB Blend - BB Blink là gì ạ, lên đọc à chả hiểu cái gì hết á công dụng mỗi cái ra sao ạ, e tải BB desktop manager rồi có cần thêm 2 cái kia nữa ko ạ
    3, Q20 của e ko nâng lên được BB 10.3.3 dù đang ở bản 10.3.2 , check update nó báo là bản mới nhất.

Trích dẫn Gửi bởi peter do
    Chả là e mới tập dùng BB Q20 có cam, nên có 1 số vấn đề sau e cần các bác giải thích và giúp đỡ với:
    1, Q20 cắm vào lap win 7 thì không hiện bộ nhớ của máy, chỉ hiện bộ nhớ của thẻ nhớ thôi
    2, cho e hỏi cái BB desktop manager - BB Blend - BB Blink là gì ạ, lên đọc à chả hiểu cái gì hết á công dụng mỗi cái ra sao ạ, e tải BB desktop manager rồi có cần thêm 2 cái kia nữa ko ạ
    3, Q20 của e ko nâng lên được BB 10.3.3 dù đang ở bản 10.3.2 , check update nó báo là bản mới nhất.
    1. Cài bản BB Link mới nhất nhé BlackBerryDesktopSoftware_1.2.0.52_B59

Guest
    1. chế độ mass store thì chỉ hiển thị được của thẻ nhớ thôi.
    2. Blend là để kết nối với BB, điều khiển được các app trong HUB (như sms, bbm, v.v., điều khiển chứ không phải bản cho desktop, nên phải kết nối điện thoại mới dùng được), BB link là để quản lý máy như backup, restore.
    3. check update tùy phiên bản và nhà mạng (mạng điện thoại) mà có máy check được version mới nhất hay không