Kết quả 1 đến 9 của 9

Guest
    Nó giật là do bác để lưu video vào thẻ nhớ, bác chuyển sang lưu video vào bộ nhớ máy là hết

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi anhtonbg
    Các bác cho e hỏi là sao con Passport của e quay video cứ một lúc lại bị hiện tượng đứng hình thế? Nó bị giựt giựt khoảng 1s xong lại quay tiếp
    Do thẻ nhớ tốc độ chậm, bạn đổi thẻ khác tốc độ cao hơn hoặc lưu vào bộ nhớ trong xem sao

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Do thẻ nhớ tốc độ chậm, bạn đổi thẻ khác tốc độ cao hơn hoặc lưu vào bộ nhớ trong xem sao
    bác ơi có app facebook android nào mà PP dùng mượt và co live stream ko? e tải bản mơi nhất trên CH play về cứ load mãi ko lên

bác ơi có app facebook android nào mà PP dùng mượt và co live stream ko? e tải bản mơi nhất trên CH play về cứ load mãi ko lên
    Trên PP mình cài rất ít app Android, Facebook thì dùng app của BB (bản cũ) để tích hợp với Hub, còn những tính năng thiếu của app thì mở Brower vào trang Facebook xem thôi

App Android trên BlackBerry 10 chỉ hỗ trợ đến những app chạy được trên nền Android 4.3 ( bản rất cũ ) và cái live stream nó chỉ hỗ trợ từ 4.4 trở lên. Những máy Android đang chạy nền 4.3 cũng đang vật vã với Facebook thôi Bạn xài facebook nền web trên PP đi

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Trên PP mình cài rất ít app Android, Facebook thì dùng app của BB (bản cũ) để tích hợp với Hub, còn những tính năng thiếu của app thì mở Brower vào trang Facebook xem thôi
    Bác cho em links bản fb này được ko?
    Em cảm ơn ^^

Trích dẫn Gửi bởi Amaridom
    Bác cho em links bản fb này được ko?
    Em cảm ơn ^^
    Bạn chỉ cần gõ từ khóa "Facebook Hub" vào ô Tìm kiếm ở góc trên bên phải của Diễn đàn là ra ngay mà :P
    • Khắc phục lỗi tích hợp Facebook trong Hub trên BB10 khi nâng cấp lên 10.3.3

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn chỉ cần gõ từ khóa "Facebook Hub" vào ô Tìm kiếm ở góc trên bên phải của Diễn đàn là ra ngay mà :P
    • Khắc phục lỗi tích hợp Facebook trong Hub trên BB10 khi nâng cấp lên 10.3.3
    Cảm ơn bác,rất tuyệt ^_^

Các Chủ đề tương tự

1. tam dừng khi quay video trên z10
    Bởi canhcutdethuong_chim trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-03-2016, 02:48 PM
  2. xin hỏi lỗi không quay được video trên pp
    Bởi cokhithinhvuong86 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-03-2016, 12:12 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 26-01-2015, 09:24 PM
  4. BlackBerry Passport sẽ hỗ trợ quay Video có chất lượng 4K
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-08-2014, 09:17 AM
  5. One Tap Record Video - Quay Video nhanh trên BlackBerry 10
    Bởi chobanchotoi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 27-08-2013, 11:33 PM