Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Guest
    WP cũng có rồi bác vnbb ợh )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mà search trên Play Store không thấy, game này mới chỉ có cho iOS và BB10 thôi
    Bên iOS vẫn phải mua đó anh

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    Chơi ngộ phết đó bác
    Từ lúc chuyển sang bb10 có lần này e thấy vui vui nè
    Chắc tại nó lạ, chơi miết 1 kiểu cũng chán! ) Bác down cái StupidBird về chơi, cũng mấy con chim này mà chơi trò khác, cũng hay lắm.

Guest
    Nén j mà ác vậy trời. Dạo này lắm game quá, toàn đồ nặng. Còn 1 đống android chưa cài vào nữa. Xem ra bộ nhớ phải lên 64G mới tốt đc.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi countrycowboy
    Nén j mà ác vậy trời. Dạo này lắm game quá, toàn đồ nặng. Còn 1 đống android chưa cài vào nữa. Xem ra bộ nhớ phải lên 64G mới tốt đc.
    Mình không cài app Android mà còn muốn đầy đây, lọc bớt mấy cái game , cái nào nặng mà ít chơi cho lên đường hết, chừa lại mấy game mini chơi lúc rảnh rỗi thôi!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi countrycowboy
    bác làm j mà ác vậy, trc h e dùng chưa bao h xài hết 16gb, mới sang bb10 thì chưa biết
    mà lại còn android nữa chứ, cái j bí lắm thì e mới cài thôi, dùng ko thích

phandan080388 bác ơi mới coi ggplay có game này hay tuyệt cú mèo luôn nè, bác chơi trên ip chưa (trc nó có mỗi trên ios thôi), ko biết lấy qa bb10 nó có tệ đi ko nhưng bác cứ thử đi:
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.fdgentertainment.bananakong
    e chơi mãi game này rồi hay lắm, vui cực

mà bb10 ko có ninja fruit chém cho vui

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    Chắc tại nó lạ, chơi miết 1 kiểu cũng chán! ) Bác down cái StupidBird về chơi, cũng mấy con chim này mà chơi trò khác, cũng hay lắm.
    Nó chính là Game đua xe thú trên PS ngày xưa đấy!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    bác làm j mà ác vậy, trc h e dùng chưa bao h xài hết 16gb, mới sang bb10 thì chưa biết
    mà lại còn android nữa chứ, cái j bí lắm thì e mới cài thôi, dùng ko thích

phandan080388 bác ơi mới coi ggplay có game này hay tuyệt cú mèo luôn nè, bác chơi trên ip chưa (trc nó có mỗi trên ios thôi), ko biết lấy qa bb10 nó có tệ đi ko nhưng bác cứ thử đi:
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.fdgentertainment.bananakong
    e chơi mãi game này rồi hay lắm, vui cực

mà bb10 ko có ninja fruit chém cho vui
    Trò này giống Mario dữ ta ơi ) để thử trên iPhone xem chứ port Android qua không khoái lắm, iPhone mình toàn săn app chứ ít chơi game, màn hình em nó không hợp game cho lắm! )

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Nó chính là Game đua xe thú trên PS ngày xưa đấy!
    chuẩn luôn trc nghiền đua xe thú từ đời ps1 \/

Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    Trò này giống Mario dữ ta ơi ) để thử trên iPhone xem chứ port Android qua không khoái lắm, iPhone mình toàn săn app chứ ít chơi game, màn hình em nó không hợp game cho lắm! )
    chính thế nên e mới bảo bác chơi, nghiện đc đó e cũng ko khoái port nên ko lấy sang bb, chán lắm
    game này đơn giản lắm mà lại hay, màn hình nhỏ ko ảnh hưởng đâu bác, mà nó có nhiều cái ẩn thú vị lắm, bác thử đi rồi ae bàn ))
    trc kỉ lục của e là chạy đc 4km =))

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Angry Birds [Update v2.3] - Những Chú Chim Điên Không Mỏi Cánh
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 16-03-2016, 01:09 PM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 19-04-2013, 03:31 PM
  3. Angry Birds Space [Update v1.2.2] - Những chú Chim điên ngoài không gian đã cập bến PlayBook
    Bởi utyuhnkk trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-03-2013, 11:13 PM
  4. Angry Birds Seasons [Update v2.3] - Chim điên đã bay đến Playbook.
    Bởi sonntb trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 07-11-2012, 11:33 AM
  5. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 19-07-2012, 11:18 AM