Lần đầu e viết bài, không biết soạn thảo thế nào để post 1 lần.
Vì vậy bài này e sẽ update từ từ nên xin mod cho e hết ngày hôm nay để e hoàn thiện bài này.
Hiện tại e post giữ chỗ trước. Mong mod thông cảm, xem xét cho em.
E xin cảm ơn!
================================================== ==================
Lời nói đầu.
E là một người mới đến với Blackberry lần đầu, với e Z10. E thấy trong forum mình post game, app khá nhiều cho bb10 nhưng chưa thấy topic nào tổng hợp lại. [COLOR=rgb(0, 0, 0)]Vì vậy e xin mạo muội lập topic này để tổng hợp và chia sẻ cùng anh em những game cả Native và Android, trả phí và miễn phí để anh em có thể cập nhật một cách dễ dàng hơn. Góp phần cho mọi người thêm yêu BB10 hơn.
Riêng phần mềm trả phí, do e không có điều kiện nên không mua để test được và e chỉ post thông tin để mọi người mua thôi.
Riêng phần mềm miễn phí e sẽ đưa link down cụ thể. Một số do e tự up, một số nặng quá e không up được e sẽ lấy link từ các topic, các trang khác để ae có thể down về một cách dễ dàng hơn.
Vì múc dích của diễn đàn là chia sẽ cho mọi người. Nên e xin được phép lấy nguồn từ một số topic các bác đã post để tổng hợp lại. Và dĩ nhiên e sẽ dẫn link sang topic các bác.
Hiện tại e chỉ có máy Z10. Nên những phần mềm e test chạy tốt trên z10 e mới post lên. Còn các máy khác thì e ko rõ nên ae nào có máy vui lòng report lại giúp e để e update thêm.
Do lần đầu tiên post bài nên sẽ không tránh khỏi sai sót. Mong mọi người góp ý để topic được hoàn thiện hơn.
Khả năng trình bày của e cũng có hạn, nên xin các mod, admin có kinh nghiệm trình bày bài viết sửa lại giúp e edit lại để topic ngày càng hoàn thiện hơn.[/COLOR]
[COLOR=rgb(0, 0, 0)]
[/COLOR]
  • Game Native free
  • Game Android APK (link appstore.vn)
  • Game Android Bar
  • Game Native Trả phí
Click vào hình để đến link tải !!!