Kết quả 1 đến 7 của 7
    Trang web

Goal.com chắc chắn không hề xa lạ với những người yêu bóng đá trên thế giới, và bây giờ, người dùng BlackBerry 10 có thể theo dõi, cập nhật thông tin từ Goal.com bất kỳ lúc nào một cách nhanh chóng và thuận tiện. Ứng dụng Goal dành cho BB10 cho chính Goal.com phát triển đã sẵn sàng cho bạn tải về trên BlackBerry World.

Ứng dụng Goal sẽ mang đến cho bạn những tin tức mới nhất, những nội dung độc quyền, những cuộc phỏng vấn hay những tin chuyển nhượng, cập nhật tỉ số trận đấu (live scores) và rất nhiều thông tin khác về thế giới bóng đá.

Những tính năng chính của ứng dụng
    • Real time access to all goal.com breaking news
    • Live match commentary from 10 leagues around the world and major tournaments
    • League standings from the world’s major leagues
    • Transfer zone updates
    • Live Twitter feed
    • 36 editions of Goal.com optimized for your specific country
    Một vài hình ảnh:

Tải miễn phí Ứng dụng tại BlackBerry World

Guest
    Vừa tải native của Chelsea mà không đăng ký theo dõi được

Guest
    toàn vào livescore.com

Em lạc đề tí, nhưng em không có bb10, xài os 5 6 7thì cái app nào có chức năng tương tự ạ? Dạo này toàn đi làm cả ngày mà cái tennis nó toàn đánh sáng với chiều nên ko coi được, muốn cập nhật toàn lên livescore thấy ko chuyên nghiệp lắm nên muốn đổi món cái, lâu lắm không có app nào vọc vạch, chờ Q5 ra thì lâu lắm mới có tiền

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    Em lạc đề tí, nhưng em không có bb10, xài os 5 6 7thì cái app nào có chức năng tương tự ạ? Dạo này toàn đi làm cả ngày mà cái tennis nó toàn đánh sáng với chiều nên ko coi được, muốn cập nhật toàn lên livescore thấy ko chuyên nghiệp lắm nên muốn đổi món cái, lâu lắm không có app nào vọc vạch, chờ Q5 ra thì lâu lắm mới có tiền
    không nhớ chính xác lắm, nhưng hình như là score mobile (biểu tượng chữ S vàng thì phải), cái đó nó tích hợp vào BBM nên ngon lắm, không cần bật nó lên, vẫn nhận được thông báo những trận mình tick vào "track", không chạy ngầm, ko tốn pin.

Trích dẫn Gửi bởi vanhuytiensinh
    không nhớ chính xác lắm, nhưng hình như là score mobile (biểu tượng chữ S vàng thì phải), cái đó nó tích hợp vào BBM nên ngon lắm, không cần bật nó lên, vẫn nhận được thông báo những trận mình tick vào "track", không chạy ngầm, ko tốn pin.
    Thank anh, lên appworld lấy về đây

Guest
    sao mình đăng ký không đưuọc bạn nhỉ ?

Các Chủ đề tương tự

1. Z30 không có mục Theo dõi dung lượng mạng sử dụng trong phần Theo dõi thiết bị
    Bởi chuyenseo2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-10-2015, 01:42 AM
  2. Football Challenge - Theo dõi lịch bóng đá cho mùa World Cup 2014 sắp tới
    Bởi ivfhongngoc trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-06-2014, 03:39 PM
  3. Hỏi về phần mềm theo dõi bóng đá: tỷ số, bảng xếp hạng, lịch thi đấu
    Bởi an7827yui3 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-09-2013, 01:48 PM
  4. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-11-2012, 11:09 AM
  5. Goal.com for BlackBerry Playbook - Cập nhật liên tục thông tin về bóng đá [FREE]
    Bởi miinphansi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-09-2011, 04:15 PM