Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    luka e cũng ko để ý, hình như chỉ lần đầu chạy bài học thôi bác ạ, h e tắt data cái bài e đang học dở nó vẫn pháp tiếp
    sparklystar dùng tạm Dictx thôi bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Làm thẻ visa sau đó bạn tự đăng ký tk paypal, dễ thôi mà. Làm thẻ thì nên chọn các Bank lớn như: Vietin, VCB, HSBC, ACB dễ đc chấp nhận hơn, thanh toán và nhận tiền qua paypal đều dễ
    Mình là sinh viên chưa có thu nhập thì sao có visa.hĩx làm sao mua được appp ddây

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Làm thẻ visa sau đó bạn tự đăng ký tk paypal, dễ thôi mà. Làm thẻ thì nên chọn các Bank lớn như: Vietin, VCB, HSBC, ACB dễ đc chấp nhận hơn, thanh toán và nhận tiền qua paypal đều dễ
    Mình là sinh viên chưa có thu nhập thì sao có visa.hĩx làm sao mua được appp ddây

Trích dẫn Gửi bởi vjctor
    Visa có 2 loại, 1 loại "trả sau" thì mới cần chứng minh thu nhập, còn loại nạp bn xài bấy nhiêu thì ko cần
    Bác cứ nghe e ra ACB mà làm, 30' là có thẻ xài luôn, nạp vào 100k chắc cũng không qá lớn, canh app nào cần đợi sale mua có 21k cũng đc ối )

Trích dẫn Gửi bởi vjctor
    Visa có 2 loại, 1 loại "trả sau" thì mới cần chứng minh thu nhập, còn loại nạp bn xài bấy nhiêu thì ko cần
    Bác cứ nghe e ra ACB mà làm, 30' là có thẻ xài luôn, nạp vào 100k chắc cũng không qá lớn, canh app nào cần đợi sale mua có 21k cũng đc ối )

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Mà bác mrcantona mỗi lần click vào bài nó đều loading, cái này là nó kết nối mạng để tải data hay sao ấy nhỉ, ko cho down data offline nhỉ?
    Ban dung wifi, cached all để nó load hết dữ liệu cached, sau đó kg cần mạng để tải nữa.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi luka
    Mà bác mrcantona mỗi lần click vào bài nó đều loading, cái này là nó kết nối mạng để tải data hay sao ấy nhỉ, ko cho down data offline nhỉ?
    Ban dung wifi, cached all để nó load hết dữ liệu cached, sau đó kg cần mạng để tải nữa.

mrcantona hôm qua ngồi mày mò trên appstorevn cài được cái từ điển của oxford rồi. Có cả phát âm luôn

Trình nghe đang kém, mua luôn. Nhịn 1 cốc cafe đổi lấy chém tiếng Anh như zó tiếc gì

Guest
    Bác mrcantona hay bác nào dùng rồi cho mình hỏi với: Các bài nghe trong này nó có update không hay chỉ nghe 240 bài cố định đó thôi? Tks.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry đang giảm giá một số ứng dụng trên BBWorld
    Bởi bombom2020 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 25-02-2016, 04:00 PM
  2. Learn English v1.4.6
    Bởi shopnhattan trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 24-11-2014, 02:29 PM
  3. Temple Run: Brave - Tựa game nổi tiếng của Disney đã có mặt trên BBWorld cho BB10
    Bởi kimtata20892 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-04-2014, 11:54 AM
  4. Crazy English 400 [Update v1.2.1] - Luyện nói tiếng Anh trên BlackBerry [OS 4.5+]
    Bởi sonntb trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 18-01-2014, 04:51 AM
  5. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 04-12-2012, 02:37 PM