Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi vietblack
    Tuần sau đi làm thẻ visa paypal để mua app thôi, nhiều app muốn mua mà ko biết làm thế nào, các bác cho em hỏi là làm tk paypal thì cứ ra ngân hàng thôi ah. Tìm hiểu trên mạng thì toàn từ năm 2010, và lằng nhằng quá @@
    cứ ocean bank mà phan bạn à ! nhân viên tư vấn nhiệt tình và có nhiều ưu đãi chọn số tk (như mình làm thẻ atm được chọn 4 số cuôi 8886) và các atm liên kết với visa ! là bạn có bao nhiêu tiền trong atm thì vísa cũng vậy !

Mình nghĩ bạn cứ ra ACB nói muốn làm thẻ visa sẽ có người chỉ cho từng bước, 30' là có thẻ dùng ngay ko phải chờ

Trích dẫn Gửi bởi vietblack
    Tuần sau đi làm thẻ visa paypal để mua app thôi, nhiều app muốn mua mà ko biết làm thế nào, các bác cho em hỏi là làm tk paypal thì cứ ra ngân hàng thôi ah. Tìm hiểu trên mạng thì toàn từ năm 2010, và lằng nhằng quá @@
    Làm thẻ visa sau đó bạn tự đăng ký tk paypal, dễ thôi mà. Làm thẻ thì nên chọn các Bank lớn như: Vietin, VCB, HSBC, ACB dễ đc chấp nhận hơn, thanh toán và nhận tiền qua paypal đều dễ

Mau quá refund thành công mấy app nhảm nên mua ngay. Tks

Mau quá refund thành công mấy app nhảm nên mua ngay. Tks

Mà bác mrcantona mỗi lần click vào bài nó đều loading, cái này là nó kết nối mạng để tải data hay sao ấy nhỉ, ko cho down data offline nhỉ?

Mà bác mrcantona mỗi lần click vào bài nó đều loading, cái này là nó kết nối mạng để tải data hay sao ấy nhỉ, ko cho down data offline nhỉ?

Có bác nào biết bộ từ điển A-A nào hay hay giới thiệu m với. Tìm mấy bộ của oxford với cambridge mà mãi k thấy

Có bác nào biết bộ từ điển A-A nào hay hay giới thiệu m với. Tìm mấy bộ của oxford với cambridge mà mãi k thấy

luka e cũng ko để ý, hình như chỉ lần đầu chạy bài học thôi bác ạ, h e tắt data cái bài e đang học dở nó vẫn pháp tiếp
    sparklystar dùng tạm Dictx thôi bác ạ

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry đang giảm giá một số ứng dụng trên BBWorld
    Bởi bombom2020 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 25-02-2016, 04:00 PM
  2. Learn English v1.4.6
    Bởi shopnhattan trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 24-11-2014, 02:29 PM
  3. Temple Run: Brave - Tựa game nổi tiếng của Disney đã có mặt trên BBWorld cho BB10
    Bởi kimtata20892 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-04-2014, 11:54 AM
  4. Crazy English 400 [Update v1.2.1] - Luyện nói tiếng Anh trên BlackBerry [OS 4.5+]
    Bởi sonntb trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 18-01-2014, 04:51 AM
  5. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 04-12-2012, 02:37 PM