Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Facebook đã phát hành bàn cập nhật trên BB World sau khi đưa bản beta lên Beta zone cho người dùng trải nghiệm, đánh giá. Phiên bản cập nhật này có những cải tiến rất hữu ích cho người dùng BB10, vốn đã khá thua thiệt so với những gì Facebook đầu tư, cải thiện cho phiên bản Facebook cho Android và iOS.

Những cái tiến trên phiên bản này bao gồm:
    • Share hình ảnh từ chế độ xem full màn hình.
    • Truy cập nhanh vào màn hình Action để lựa chọn các tính năng Save Photo, Share và Set as profile Picture thông qua dấu ba chấm ở thanh công cụ
    • Sử dụng biểu tượng bút chì để chỉnh sửa/xóa comment ngay trong màn hình comment
    • Nhận biết được bài bình luận của bạn trên các trang Facebook công cộng được nhân đôi chia sẻ cho các trang web khác.
    • Dễ dàng truy suất vào thanh công cụ hiển thị ở cuối màn hình để Commnet, Share Photo và Checkin
    Ngoài ra còn có một số tính năng khác được cải thiện trong bản cập nhật này. Nhưng chúng ta vẫn mong chờ vào những cải tiến tiếp theo cho phiên bản BB10 như khả năng chỉnh sửa xử lý ảnh, truy cập vào các mục quản trị, cài đặt… Hy vọng trong thời gian tới, Facebook sẽ chăm chút hơn cho BB10.

Tin mới:

Bản cập nhật mới nhất của Facebook trên hệ điều hành iOS và Androidsử dụng định dạng ảnh PJPEG cho phép tối ưu quá trình hiển thị hình ảnh trên ứng dụng di động.
    Định dạng này có thể tải hình ảnh theo nhiều bản quét, mỗi bản quét đều có chất lượng khác nhau. Lần đầu tải, hình ảnh sẽ ngay lập tức xuất hiện với bản quét chất lượng thấp, sau đó dần được cập nhật với những bản quét chất lượng cao hơn
    Hy vọng sớm có cho BB10

hi vọng bản tới có icon chat như android trong mục messenger

ko truy cập được sau khi update

Guest
    Hic. Tại sao mình vào update trên Bbw thì chỉ thấy bản update là 10.6.30.2, không phải là 10.6.31.2 Ae nhỉ???

Trích dẫn Gửi bởi Tungmbi
    Hic. Tại sao mình vào update trên Bbw thì chỉ thấy bản update là 10.6.30.2, không phải là 10.6.31.2 Ae nhỉ???
    10.6.30 ứng với BB10.3.0 còn 10.6.31 ứng với BB10.3.1, Máy bạn đang ở 10.3.0 phải ko?

Hôm nào cũng check BBW xem có gì mới không

Guest
    Đã lên và thường xuyên báo lỗi trang chủ

Có bác nào bị lỗi app facebook không hiển thị comments trong hình mình up không ạ ? Trong Hub thì vẫn hiển thị bình thường, nhưng em add comment thì nó ko post lên facebook mà chỉ hiện thị bên trong app
    Em dùng Passport

Trích dẫn Gửi bởi deongang
    Đã lên và thường xuyên báo lỗi trang chủ
    Mình không bị nhỉ

Bao h mới có trả lời cmt với cả có emotion để cmt hay viết stt nhỉ, hóng mãi

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-10-2014, 12:13 PM
  2. Facebook cho BB10 cập nhật phiên bản mới v10.4.0.14 trên BB World
    Bởi le_truonghai2509 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 20-04-2014, 03:28 PM
  3. FaceBook cập nhật phiên bản v4.0.0.12 trên Beta Zone
    Bởi ncsmot801 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 15-05-2013, 07:36 PM