Trang 11 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 380
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn phải backup cả phần Applications thì mới được cho BBM và Bookmark của Browser nhé
    vnbb cho mình hỏi. Mình có link trong contacts, mình muốn sau khi up rom thì không cần phải ngồi link lại từng contacts 1 từ đầu. (rất tốn thời gian).
    Có cách nào giải quyết vấn đề này không nhỉ?

@<div style="text-align: left">ResearchInMotion </div>giống bác nói nè ,nhêiuf chị em cứ chày cối , cố vào cho bằng được :-s với lại em hay bị người khác lấy máy đọc trộm tin nhắn #-o nên dính mấy phát wipe máy rồi , mấy cháu cứ tưởng làm theo hướng dẫn rồi có quả câu trả lời bí mật nữa là nó cho vào =)) đến khổ ^^

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn phải backup cả phần Applications thì mới được cho BBM và Bookmark của Browser nhé
    Úi phải backup cả apps thì căng rồi, backup một loạt app android sideload trước đây sợ máy chạy không ổn định nên em cũng không dám restore apps, chỉ chơi settings thôi.

Guest
    hic hic. Ai đó giúp up file facebook 845 với. Không download được trên mega folder link của #1

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kisimaquai2001
    mình up rom xong rồi wipe máy, sau đó restore.
    Có thể đúng như vnbb nói cần phải backup application mới có bbm message. Mình chỉ back up settings thôi
    Thế thì rõ rồi, mình back up cả settings & app luôn!

Trích dẫn Gửi bởi meocucdien
    Úi phải backup cả apps thì căng rồi, backup một loạt app android sideload trước đây sợ máy chạy không ổn định nên em cũng không dám restore apps, chỉ chơi settings thôi.
    Mấy cái app Android đâu có back up được đâu mà bác lo, chỉ back up được app nào down từ BBW về thôi!

Trích dẫn Gửi bởi kisimaquai2001
    vnbb cho mình hỏi. Mình có link trong contacts, mình muốn sau khi up rom thì không cần phải ngồi link lại từng contacts 1 từ đầu. (rất tốn thời gian).
    Có cách nào giải quyết vấn đề này không nhỉ?
    Cách nhanh nhất là bác đặt tên các contact link với nhau ấy bằng cùng 1 tên, xong rồi dùng app merge lại là xong, bác không cần link thủ công từng cái 1 nữa

appstoreVN của em cài dùng được mấy hôm giờ bật lên không được, nó toàn link đển AppWorld rồi báo lỗi, remove đi cài lại vẫn thế, có bác nào bị bệnh thế ko?

của e bị lỗi nhỏ là khi chọn chế độ mạng 2g/3g/4g nó k hiển thị chữ 4g / 3g/ 2g mà hiển thị LTE/HSPA+/UTMS/GSM. ...cái này thì thực chất k ảnh hưởng j ạ, e chỉ viết coi nó như lỗi xem có ai cũng bị như e k ạ.còn 1 lỗi nữa là khi nhắn tin ấn del thì nó k xóa ngay mà luôn chèn 1 chữ Z rồi mới xóa bình thường đc ạ,hì, hum qua e còn bị đơ phần nhắn tin nữa ạ, phải khởi động lại thì mới nhắn tin đi đc. máy e bị mấy lỗi nhỏ vậy mặc dù khi up xong đã wipe máy rùi ạ.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi berryking
    Up lên os 10.2.1 nên mọi lời mời bbm đều lag và không cập nhật, bạn có thể add lại ko
    Đã add lại. Bác check đi.
    Pin:26362F09

Trang 11 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bạn có thích Giao diện cuộc gọi mới trên BlackBerry 10 OS 10.2.1.1055?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 17-12-2013, 12:58 AM
  2. lỗi lạ trên z10 rom 1055
    Bởi muasam8 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-12-2013, 10:57 PM
  3. Xin giúp đỡ về BBM trên Os 10.2.1.1055
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-11-2013, 11:57 AM
  4. [Review] Những tính năng mới nhất có mặt trên BB10 OS 10.2.1.1055