Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Trích dẫn Gửi bởi langtuphidao
    Mình nhìn trong diễn đàn rối quá giờ ko biết bản là leak bản nào chính thức luôn?
    cho hỏi giờ muốn tải bản chính thức mới nhất cho Z3 10.3 thì dùng bản nào vậy
    Bạn thấy bản nào có chữ Offical thì là bản chính thức.
    Bản leak sẽ có tiền tố leak phía trước.
    PS: Bạn nên tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.

Mình nhìn trong diễn đàn rối quá giờ ko biết bản là leak bản nào chính thức luôn?
    cho hỏi giờ muốn tải bản chính thức mới nhất cho Z3 10.3 thì dùng bản nào vậy
    Bạn dùm bblink nhá bạn. Phần reload nó sẽ đưa bạn về bản offical gần nhất

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kokoromo
    Bạn thấy bản nào có chữ Offical thì là bản chính thức.
    Bản leak sẽ có tiền tố leak phía trước.
    PS: Bạn nên tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
    cảm ơn bạn, câu trả lời của bạn chả ăn nhập j hết, trên sachesi mình search ra là 2582 nhưng trên 4rum thì 2582 là leak, còn 2576 là offical.
    Nên mình mới hỏi là bản nào là end.

Trích dẫn Gửi bởi CôngHuy
    Bạn dùm bblink nhá bạn. Phần reload nó sẽ đưa bạn về bản offical gần nhất
    mình tính load offline về dùng sachesi cài cho nhanh bạn à

cảm ơn bạn, câu trả lời của bạn chả ăn nhập j hết, trên sachesi mình search ra là 2582 nhưng trên 4rum thì 2582 là leak, còn 2576 là offical.
    Nên mình mới hỏi là bản nào là end.

mình tính load offline về dùng sachesi cài cho nhanh bạn à
    Bạn có hiểu thế nào là Leak ko? Bạn nên tìm hiểu trước khi nói ra một vấn đề gì

Bạn có hiểu thế nào là Leak ko? Bạn nên tìm hiểu trước khi nói ra một vấn đề gì
    xin lỗi bạn, mình tạo topic này ko phải để tranh cải với bạn leak hay offical là gì? Hình như bạn đã đi ngược với vấn đề mình cần giải đáp

Mục đích cuối mình vẫn muốn biết bản chính thức (offical hiện giờ là bao nhiêu thôi)
    Nếu ko có ý đóng góp xin phép bạn đừng comment nửa, thanks!

Bạn dùng BBlink rồi kết nối BlackBerry của bạn và Reload.
    Nó sẽ là Off chuẩn nhất cho máy của bạn.

Off của z3 là 10.3.1.1779, bạn dùng sachei search rồi tải về cài nha, đơn giản, dễ hiểu há.

Guest
    xin lỗi bạn, mình tạo topic này ko phải để tranh cải với bạn leak hay offical là gì? Hình như bạn đã đi ngược với vấn đề mình cần giải đáp

Mục đích cuối mình vẫn muốn biết bản chính thức (offical hiện giờ là bao nhiêu thôi)
    Nếu ko có ý đóng góp xin phép bạn đừng comment nửa, thanks!
    Bạn thật cứng đầu. Leak là bản rò rỉ, sau đấy được public thì thành offical.
    Nói ngắn gọn, trong hầu hết các trường hợp, leak và offical là một. Vậy nên thắc mắc của bạn có thể xem đã được giải đáp.

Bạn thật cứng đầu. Leak là bản rò rỉ, sau đấy được public thì thành offical.
    Nói ngắn gọn, trong hầu hết các trường hợp, leak và offical là một. Vậy nên thắc mắc của bạn có thể xem đã được giải đáp.
    Làm sao mà bạn cứ fải fức tạp hoá câu trả lời cho newbie vậy, nếu muốn giúp họ thì trả lời 1 cách ngắn gọn và đi thẳng vào vấn đề còn ko thì thôi, đừng có cái kiểu " bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi đặt câu hỏi." vậy 4rum có mục hỏi đáp để cho vui à ?!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối