Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi vanah211
    Chưa thấy nói gì về chạy Flash Player trực tiếp nhỉ?
    Việc chạy Flash Player trực tiếp thì thì Playbook đã làm quá tốt rồi bạn, mà Playbook thì chỉ sau khi BB 10 phát hành nó mới mang lõi BB10 cơ mà bạn Tiền thân của BB 10 chính là Playbook đó bạn.

BB 10 duyệt Flash Player cực tốt bạn à

6 đời máy, Apple chỉ dùng duy nhất 1 màn hình khoá, nhưng vẫn thành công. Tại sao?
    Browser, tung hô này nọ, thực tế là cực kì bực mình với cái browser trên PB.
    Đa nhiệm, chẳng phải mình BP, BB có thể chạy đa nhiệm, nhưng thực sự có bao nhiêu người thực sự dùng đa nhiệm?
    Fan BB, nhưng nhiều khi phát nản với cái kiểu lù rù của cái ông RIM, hai năm nay, gần như chẳng có cái gì gọi là đột phá.
    Cái PB thì đở dở ương ương với cuộc sống vật vờ với liều ma tuý Android.
    BB thì đứng chựng với OS7, được đánh giá là chả khác khỉ gì so với 4.5.
    Cái OS10, hết hứa lần hứa lựa, rồi lộ chỗ này, spoi chỗ kia. Trong thời gian mấy ông nhá nhá kiểu đấy thì một bộ phận không nhỏ Fan ra đi theo tiếng gọi cám dỗ của các nền tảng khác.
    Lần này mà không có gì đột phá, thì ơi hỡi RIM (

Nhìn chung quảng cáo chỉ là quảng cáo, cứ ra sản phẩm đi thì mới biết trên thực tế nó là thế nào... ngày xưa Nokia cũng ra N97 cũng là sát thủ của ai phôn đấy mà quảng cáo cũng mượt mà hết hồn vậy mà trên thực tế cũng hết hồn với tốc độ "nhanh như tia chớp"... nhìn chung mình thấy có quá nhiều so sánh rất vớ vỉn, hãy mang trải nghiệm thực tế của người mua và độ hài lòng với đt của người mà ra mà so chứ đừng để mấy bố test máy đưa ra nhận định làm gì

Trích dẫn Gửi bởi rockiessoul
    6 đời máy, Apple chỉ dùng duy nhất 1 màn hình khoá, nhưng vẫn thành công. Tại sao?
    @rockiessoul: Thành công đến mức Cổ phiếu đang từ 700$ trước ngày ra mắt iPhone 5 giờ chỉ còn 500$/cp

Hồ đồ, ai đánh giá như vậy?

hai năm nay, gần như chẳng có cái gì gọi là đột phá
    Hai năm nay RIM tập trung vào BB10, chờ nó ra mắt thì sẽ có đột phá chứ sao. Bạn nói thất hứa này nọ, thì cũng phải hiểu cho việc xây dựng 1 nền tảng mới nó khác với việc ra một phiên bản nâng cấp mới. Apple cũng phải mất 3 năm mới ra được bản iOS 1 và sản phẩm đó cũng chẳng đâu vào đâu, và phải thêm 1 năm nữa để có bản iOS 2 tạm ổn.

Còn bạn không thấy BB10 có sự đột phá thì đó là quan điểm của bạn, có thể do bạn kỳ vọng "thái quá" hoặc quan điểm của bạn nó khác người quá. Vì hầu hết anh em BBers trên BBVietnam đều thấy nó đột phá, nó hấp dẫn. Theo bạn, những người đó "chẳng biết gì" à?

Và đây là đánh giá của người dùng, chứ không phải là Quảng cáo của nhà sản xuất nhé bạn @kelangbat

Cứ hiện thân đi rồi hơn thằng nào thì hơn. đối với "khán giả" trung thành thì kiểu gì cũng ok (ngay bb os4.5 còn ngon lành chứ nói j bb os10) . Nhưng để lôi kéo các "khán giả" ngoài luồng thì phải xem bb10 thể hiện ra sao khi xuất hiện đã. so sánh như thế này chưa nói lên điều j cả. rất mong BB10 ra để có thể trải nghiệm trên PB, chứ os trên pb chưa ổn định.

theo mình thì một số người có tiền cứ nghĩ rằng cầm trên tay 1 con HTC hay android to to là bảo smartphone. nhưng đơn giản theo mình nghĩ thì smartphone là điên thoại thông minh thôi !!!. Blackberry đã thông minh từ những con 87 vài trăm ngàn rồi !! thông mình từ những cách hết sức đơn giãn : bấm M để vào tin nhắn, A để vào danh bạ, L để vào lịch, O để vào cài đặt, space để tích các tùy chọn, và vô số thuật khác.... những con phone khác thì smart chỗ nào??? Blackberry là thông minh từ nhỏ, còn HTC,IPHONE,NOKIA lớn lớn mới thông minh )))))) !!! đúng là hồ đồ ! =))

P/S : bác nào đồng ý cho e xin 1 like

quá tuyệt vời,nhưng chắc còn lâu mình mới mua được. <br /><br />--- Added at 17/12/2012, 18:33 ---<br /><br />em nghĩ là sao mấy cụ có máy xịn,thỉnh thoảng đi off không làm luôn cả giới thiệu sản phẩm của RIM nhỉ?kiểu dạng quảng cáo ý ạ.hihi.

Trích dẫn Gửi bởi alexzai87
    cái trình duyệt trên pb quá là cùi nó chỉ đáng 1/10 so với ipad vậy mà hồi ra cũng tung hô này nọ. Chả biết cái này thế nào. K sửa dc thì cũng k trách ai dc nữa rim ah
    Mình thấy trình duyệt của pb khá ổn bạn cảm thấy nó cùi hơn ipad bởi vì ipad load giao diện mobile của web trong khi giao diện pb load chả khác gì trên pc cả.

[ Posted by Mobile Device ]

Trong comment của bác có rất nhiều điều em k đồng í, và đỉnh cao của sự k hiểu biết chính là đánh giá OS7 như 4.5. Xin hỏi bác đã dùng qua thử BB chưa mà ăn nói hàm hồ thế ^^

Guest
    Welcome back BB OS 10

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Apple đã mời cựu giám đốc QNX của BlackBerry về làm trong dự án về xe hơi
    Bởi daiichivietnam trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 30-07-2016, 10:45 AM
  2. [Tin đồn] Apple muốn mua lại BlackBerry
    Bởi hoangminh trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 02-06-2015, 12:47 PM
  3. Cựu CEO của Apple 'Hoàn toàn tin tưởng BlackBerry có thể tồn tại'
    Bởi quangvinh.090901 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-10-2013, 01:14 AM
  4. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-02-2013, 11:19 AM
  5. Apple giới thiệu iPhone 5 mỏng hơn, nhẹ hơn, màn hình 4" Retina, 4G LTE, CPU Apple A6
    Bởi binhindvn1988 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-09-2012, 05:59 PM