Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    Theo quan điểm cá nhân của mình thì Q5 quá xấu, có nét gì đó của tụi Q-mobile nhái, cá nhân thôi nhé đừng ném đá mềnh mà tội nghịp

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Thấy các bác ai cũng thích Q10 nhưng cứ chê đắc. "Thích thì nhích" chứ sao lại nói mắc ta? Giá Q5 hiện tại khoảng 7T4 và đã có hàng tại VNam. Q5 giá chỉ một nửa thì không ai chịu mua và chê cấu hình thấp, kiểu dáng không đẹp. "Tiền nào của nấy" thôi các bác à. Không nên đòi hỏi nhiều.
    Q5 rẻ vậy. Có 7tr4 à. Không lẽ song song Z10 với Q5

Trích dẫn Gửi bởi PhuongSmith
    Nếu cấu hình như Q5 và có vẻ bề ngoài của Q10 thì chắc chắn chọn Q5. Q10 cấu hình k nổi bật lắm so vs Q5 Chắc đa số m.n yêu Q10 vì cái dáng
    Bàn phím Q10 bấm ngon hơn Q5 - coi trên mấy diễn đàn khác nói

Trích dẫn Gửi bởi KissZ
    Q5 rẻ vậy. Có 7tr4 à. Không lẽ song song Z10 với Q5
    Giá này theo mình biết là No Box, bảo hành chỉ 3 tháng.

Guest
    Người thực dụng chắc sẽ chọn Q5 vì cơ bản giá mềm, đầu tư 1 khoản tiền ít hơn để trải nghiệm BB10 và rồi cuối cùng cũng chỉ loanh quanh nghe gọi, chat, mail. Còn game thì đã chọn Z rồi. Nhưng cá nhân mình vẫn thích Q10 vì thiết kế (hiển nhiên) camera và pin tháo được. Còn lại cấu hình của Q10 cũng chỉ gọi là nhỉnh hơn thôi, chứ k khác biệt như 8xxx với 9xxx ngày trước.

Guest
    Chờ vài tháng nữa là giá down thôi, như z10 lúc ra là 15-16t, giờ quanh quẩn 10-11t rồi.

Cảm giác cầm q10 và q5 đó là điểm mình thấy khác biệt lớn nhất
    Bàn phím phong cách curve k bao h bằng đc bàn phím phong cách bold

Trích dẫn Gửi bởi caphedahp
    Vài tháng nữa con Q5 cũ còn loanh quanh hơn 5tr, lúc đó ai chả yêu.
    Chờ cái vài tháng đó hơi bị lâu bác ạ
    Nếu vài tháng của bác mà chỉ gói gọn trong vòng 5 tháng đổ lại thì anh em BB hạnh phúc biết bao

Guest
    Mình thấy thiết kế của Q5 mà để màu đen cũng khá hợp, còn các màu khác đang thấy cái màn hình mà nhìn cái bàn phím thấy nó cứ mất cân đối kiểu gì ấy. So sánh giữa hai cái điện thoại, cấu hình cao thì ai chẳng thích, nhưng còn xem xét trên giá tiền nữa, cái đó mới là cái yếu tố quyết định của đa số người tiêu dùng với hầu bao hạn hẹp. Mình thì thấy cái thiết kế nguyên khối cũng khá hay, vì dù sao cũng chẳng bao giờ dùng tới 2 cục pin cả, và rất ngại khởi động lại bb vì nó khá lâu,

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Giá này theo mình biết là No Box, bảo hành chỉ 3 tháng.
    Bảo hành sao cũng được miễn là họ bao bị lock suốt đời là được rồi. Đợi xuống tí mua. Tại cũng đang hài lòng với Z10

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối