Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi tienhuy_hh88
    Iphone ăn đứt 9000 nếu cường độ dùng như nhau, 99 thì càng đuối, mà bạn chưa nghe 97 là huyền thoại pin:trâu trong các dòng mày của bbos trừ 87 với 88 trả xuống hay sao, 97 pin:còn tốt hơn của ip đấy, bênh thì bênh cho đúng bạn nhé, 3G ko ổn định thì máy nào cũng trong tình trạng như nhau, mấy dòng máy bb10 chẳng thấy load liên tục gì cả mà thấy lúc nào cũng ổn như nhau
    9000 em dùng pin scud 1500ma, bis + bật wifi, ngày tầm 5 - 60 mail, nghe gọi khá nhiều, vào mạng khoảng 1 - 2 tiếng cũng được hơn 24 giờ nhé. Trước up bản rom ngon còn được ngày rưỡi. Bác đọ không nào )

Mình cầm cả hai con Z10 và Z30. Cuối cùng chọn Z10. Dù gì đen nguyên con vẫn đẹp hơn thằng mặt đen mà mặc xịp xám.

Guest
    Web browser có 7h hơn đối với mình không đạt.

Guest
    Vừa mua con Z30 mà chưa biết xài BB10, bác nào hướng dẫn em cách chát BBM được không, ko tìm thấy chỗ nào nhập PIN để chat cả. Pin của em 2b5ece60Tiện em hỏi luôn, add cái gmail vô mà ko đc nó cứ báo lỗi (gmail của mình có để bảo mật 2 lớp = cách báo mã số đăng nhập qua sđt).

Trích dẫn Gửi bởi datpt.vnu
    9000 em dùng pin scud 1500ma, bis + bật wifi, ngày tầm 5 - 60 mail, nghe gọi khá nhiều, vào mạng khoảng 1 - 2 tiếng cũng được hơn 24 giờ nhé. Trước up bản rom ngon còn được ngày rưỡi. Bác đọ không nào )
    Con 3gs của em dùng như bác thừa 1 ngày rưỡi, đọ Q10 pin:zin đê

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn cứ cầm và sử dụng Z30 đi, mình đã dùng Z10 rồi Q10 và bây giờ là Z30. Thực sự thấy Z30 là đẹp nhất
    bác vnbb ơi cho e hỏi cái viền benzel rốt cục là kim loại hay nhựa mạ vậy, có mấy ý kiến mông lung ghê

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ledat19121991
    bác vnbb ơi cho e hỏi cái viền benzel rốt cục là kim loại hay nhựa mạ vậy, có mấy ý kiến mông lung ghê
    Mình nói rồi thì phải, nó không phải kim loại nhưng không biết là vật liệu gì, chỉ thấy nó rất chắc chắn và nhìn giống kim loại nên nhìn qua, cầm qua mọi người đều tưởng là kim loại

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mình nói rồi thì phải, nó không phải kim loại nhưng không biết là vật liệu gì, chỉ thấy nó rất chắc chắn và nhìn giống kim loại nên nhìn qua, cầm qua mọi người đều tưởng là kim loại
    Muốn biết là gì thì call hỏi hãng hoặc đập nó ra ^^ chứ nhìn ngoài thì ko biết đâu, hôm bữa có 1 bác bị xước máy ở cái viền đó thì chắc là biết.

Trích dẫn Gửi bởi saiback
    Vừa mua con Z30 mà chưa biết xài BB10, bác nào hướng dẫn em cách chát BBM được không, ko tìm thấy chỗ nào nhập PIN để chat cả. Pin của em
    2b5ece60Tiện em hỏi luôn, add cái gmail vô mà ko đc nó cứ báo lỗi (gmail của mình có để bảo mật 2 lớp = cách báo mã số đăng nhập qua sđt).
    Bác giúp em cái @@

Trích dẫn Gửi bởi saiback
    Muốn biết là gì thì call hỏi hãng hoặc đập nó ra ^^ chứ nhìn ngoài thì ko biết đâu, hôm bữa có 1 bác bị xước máy ở cái viền đó thì chắc là biết.

Bác giúp em cái @@
    Vụ bảo mật 2 lớp thì bạn phải cài thêm 1 app hỗ trợ, hình như trên BB World có đó, mình không dùng nên không nhớ nó là app nào

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Vụ bảo mật 2 lớp thì bạn phải cài thêm 1 app hỗ trợ, hình như trên BB World có đó, mình không dùng nên không nhớ nó là app nào
    Làm sao để chat BBM hả bác, em ko thấy chỗ bắt đầu nhập mã pin chỗ nào @@
    Pin của mình 2b5ece60

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Passport bị mất sóng điện thoại liên tục.
    Bởi ngiensinek trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 30-10-2016, 09:04 AM
  2. Điện thoại không hiển thị tên liên lạc trong danh bạ
    Bởi lenhaquynh trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-04-2014, 12:40 PM
  3. Pin điện thoại hoạt động 20 năm liên tục
    Bởi hanghai1122@yahoo.com trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-04-2013, 09:42 AM
  4. [Infographic] Sự liên quan giữa điện thoại và toilet