Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tap doan bb
    ở ứng dụng vẫn có thể chạm vuốt chứ bác, em thấy nó là động tác liền mạch mà, chạm thì về home, nhưng chạm vuốt thì vẫn nảy ra 3 cái popup, cái thao tác chạm vuốt này là ở android gốc cũng có mà
    Video người ta quen rồi thì bạn nhìn họ thao tác thế thôi.
    Bằng chứng Nhấn Giữ đây

Guest
    Gom lúa thôi

Trông cái màn hình có viền trắng không mỏng như s6 edge nhỉ.

Mong là có cái tai nghe êm êm chút, cái của BlackBerry 10 đi kèm thì bị đau tai vs nghe k có bass

Cảm nhận riêng, em này là sự kết hợp quá tuyệt với những điều trước giờ mình mong đợi,

Trích dẫn Gửi bởi jerrydau
    Tay bác bé ko, tay em bé tí mà cầm cái sony c5 6 inch thấy vẫn vừa tay đây, con này trên tay sướng lắm đây kaka
    Tay e to nhưng trc h toàn dùng mấy cái đt bỏ vừa túi thôi bác ah, thấy tầm 4.6" - 4.8" là ok nhất màn cũng to rồi mà sd thoải mái
    Sony trc e cũng dùng Z3 compact đó cũng thích lắm

tap doan bb khaisilk1910
    Ah đơn giản thôi các bác: chỉ cần vuốt thẳng từ cạnh dưới lên - như thiếp lập kia - thì vuốt chéo sang phải, từ Home hay trong app cũng truy cập Hub ngay. Cái này chỉ là tính năng bt của Android đó mà, có mấy vị trí (thường là 1-3) gán cho cái j cũng đc, ngoài GG now miễn là app nó hỗ trợ, như là app lock screen, evernote v.v... như kia thì bb để 1 bên là "app" search 1 bên là "app" Hub thôi
    Thao tác này liền mạch chứ ko cần nhấn, giữ j đâu. Nếu có dùng qa các máy android rồi thì các bác sẽ thấy

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Video người ta quen rồi thì bạn nhìn họ thao tác thế thôi.
    Bằng chứng Nhấn Giữ đây
    cũng như BB10, vuốt dưới lên ra home rồi vuốt sáng phải vào hub thì có thể có thao tác ngắn hơn là vuốt lên sang phải vào hub luôn thì em nghĩ cái này cũng sẽ tương tự, giữ home rồi chạm hoặc vuốt home rồi thả

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    tap doan bb khaisilk1910
    Ah đơn giản thôi các bác: chỉ cần vuốt thẳng từ cạnh dưới lên - như thiếp lập kia - thì vuốt chéo sang phải, từ Home hay trong app cũng truy cập Hub ngay. Cái này chỉ là tính năng bt của Android đó mà, có mấy vị trí (thường là 1-3) gán cho cái j cũng đc, ngoài GG now miễn là app nó hỗ trợ, như là app lock screen, evernote v.v... như kia thì bb để 1 bên là "app" search 1 bên là "app" Hub thôi
    Thao tác này liền mạch chứ ko cần nhấn, giữ j đâu. Nếu có dùng qa các máy android rồi thì các bác sẽ thấy
    Chuẩn android gốc cũng có vuốt home vào search google

cũng như BB10, vuốt dưới lên ra home rồi vuốt sáng phải vào hub thì có thể có thao tác ngắn hơn là vuốt lên sang phải vào hub luôn thì em nghĩ cái này cũng sẽ tương tự, giữ home rồi chạm hoặc vuốt home rồi thả

Thì đúng là nó phải nhấn giữ rồi muốn chọn bên nào vuốt sabg bên đó.
    Ai chưa quen thì phải giữ tay cho nó hiện hẳn ra để chọn cái mình muốn. Còn quen rồi thì chỉ cần nhấn giữ một chút và vuốt là đc. Như trong video là họ quen rồi nên cảm giác bạn xem như chỉ là vuốt vào.

Nếu ko giữ thì nó sẽ ra home.

Guest

Thì đúng là nó phải nhấn giữ rồi muốn chọn bên nào vuốt sabg bên đó.
    Ai chưa quen thì phải giữ tay cho nó hiện hẳn ra để chọn cái mình muốn. Còn quen rồi thì chỉ cần nhấn giữ một chút và vuốt là đc. Như trong video là họ quen rồi nên cảm giác bạn xem như chỉ là vuốt vào.

Nếu ko giữ thì nó sẽ ra home.

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-10-2015, 09:14 PM
  2. Carphone Warehouse với clip "trên tay" BlackBerry Priv
    Bởi NgocChinh55 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-10-2015, 05:21 PM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-10-2015, 10:06 PM
  4. Video giới thiệu về BlackBerry Passport của Carphone Warehouse UK