Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Cac bác cho em hỏi, làm sao để ngôn ngữ mấy là tiếng anh, ngôn ngữ viết là tiếng Việt và cách sự tích như bb10 làm như nào nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi b_asuka2004
    Cac bác cho em hỏi, làm sao để ngôn ngữ mấy là tiếng anh, ngôn ngữ viết là tiếng Việt
    Thoải mái nhé bạn, bạn cần tắt cái Use system language đi, và chọn on cho cả English và Vietnamese.

Tắt nó trong Settings > Language & Input > BlackBerry Keyboard Settings > Input languages

cách sự tích như bb10 làm như nào nhỉ
    Cái này không hiểu bạn hỏi gì :P

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Thoải mái nhé bạn, bạn cần tắt cái Use system language đi, và chọn on cho cả English và Vietnamese.

Tắt nó trong Settings > Language & Input > BlackBerry Keyboard Settings > Input languages

Cái này không hiểu bạn hỏi gì :P
    em bị tiên đoán từ mà ko để ý.
    Ý em hỏi là em muốn ngôn ngữ hệ thống là tiếng anh, nhưng lúc nhắn tin ngôn ngữ có thể chọn switch giữa anh với việt như kiểu BB10 đó bác.
    Không hiểu sao nó lại nhảy thành thế kia chết cười hehehe

em bị tiên đoán từ mà ko để ý.
    Ý em hỏi là em muốn ngôn ngữ hệ thống là tiếng anh, nhưng lúc nhắn tin ngôn ngữ có thể chọn switch giữa anh với việt như kiểu BB10 đó bác.
    Không hiểu sao nó lại nhảy thành thế kia chết cười hehehe
    cứ làm như mình nói ở trên là ok thôi

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    cứ làm như mình nói ở trên là ok thôi
    Tiện thể a cho e hỏi 1 cái nha , máy em sau khi wipe giờ ko thấy anh, nhạc hay video ở đâu, làm thế nao để tìm được nhỉ, sắp xếp lại ion nữa hix

Tiện thể a cho e hỏi 1 cái nha , máy em sau khi wipe giờ ko thấy anh, nhạc hay video ở đâu, làm thế nao để tìm được nhỉ, sắp xếp lại ion nữa hix
    nhạc, ảnh, video bạn lưu trên thẻ nhớ hay bộ nhớ trong của máy? Nếu ở bộ nhớ trong thì mất rồi nhé. Wipe là nó xóa sạch mọi thứ ở bộ nhớ trong.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    nhạc, ảnh, video bạn lưu trên thẻ nhớ hay bộ nhớ trong của máy? Nếu ở bộ nhớ trong thì mất rồi nhé. Wipe là nó xóa sạch mọi thứ ở bộ nhớ trong.
    Ko anh ơi, tất cả trong thẻ em cắm từ z30 sang, ý em là cái icon photo , music hay video em bới mai ko ra. Toàn phải bật chụp anh để mò vào. Cái này có phải cài thêm ko

Guest
    Ko anh ơi, tất cả trong thẻ em cắm từ z30 sang, ý em là cái icon photo , music hay video em bới mai ko ra. Toàn phải bật chụp anh để mò vào. Cái này có phải cài thêm ko
    Bạn lên Playstore tìm và cài cái app Photos của Google vào. Music, Video thì bạn cài các app khác hay hơn, như MX Player hay VLC Player chẳng hạn

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn lên Playstore tìm và cài cái app Photos của Google vào. Music, Video thì bạn cài các app khác hay hơn, như MX Player hay VLC Player chẳng hạn
    Oai, thế là ko có mặc định hả bác. Thảo nào em cầm mấy hôm rồi ko biết truy cập anh ở đâu )

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Sử dụng tính năng "Xem tùy chỉnh" trong Hub trên BlackBerry Priv
    Bởi duhochanquocx3 trong diễn đàn Thảo luận chung về BlackBerry Android
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-09-2016, 03:32 PM
  2. Cho em hỏi về chức năng "nhấc lên để đánh thức " trên priv ?
    Bởi moonda450 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-09-2016, 07:15 PM
  3. Các ứng dụng của BlackBerry cho Priv được cập nhật, thêm nhiều tính năng mới
    Bởi hang11223344@yahoo.com trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-08-2016, 11:19 PM
  4. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 31-10-2015, 03:05 PM