Ngày càng có nhiều người lựa chọn cổng điện không chỉ vì những lý do hiển nhiên.

Tất nhiên, thật dễ dàng để bạn có thể mở cổng từ ô tô của mình để không cần phải ra ngoài. Đặc biệt khi thời tiết xấu và có mưa thì đây là một điều may mắn nho nhỏ.

Một số người cũng sống rất xa hoặc ngay trên một con phố đông đúc. Đối với họ, cảm giác an toàn khi có thể vận hành cổng tự động từ ô tô là điều quan trọng nhất. Bạn có biết khóa cổng điện có độ bền gấp 3 lần khóa thông thường?

Những người khác chọn tự động hóa cổng của họ vì lý do sức khỏe . Ví dụ, để tránh làm căng lưng của họ. Hoặc bởi vì chúng kém ổn định trên đôi chân của mình.

CHÚNG TÔI CÓ THỂ TỰ ĐỘNG HÓA TẤT CẢ CÁC CỔNG CỦA MÌNH.

Tại công ty TNHH thiết bị tự động BẢO PHÁT chúng tôi muốn đáp ứng mọi mong muốn của khách hàng. Tất nhiên, chúng tôi có thể tự động hóa mọi cổng trong phạm vi của mình.

Chúng tôi cũng làm việc với các hệ thống tốt nhất đã được chứng minh độ tin cậy.

Ngay cả trong trường hợp mất điện, cổng vẫn có thể được mở khóa bằng khóa bảo mật. Chúng tôi còn có thêm các phương án như đóng tự động hoặc chỉ cho phép mở 1 cánh cổng làm lối mở cho người đi bộ.

Dù bạn chọn cổng xoay tự động hay cổng trượt tự động. Chúng tôi có công nghệ nội bộ để mở và đóng mọi cổng một cách tự động.

Động cơ chúng tôi sử dụng cho cổng tự động hóa được trang bị khởi động mềm, dừng mềm và mô-đun tốc độ cao. Điều này có nghĩa là chúng mở nhẹ nhàng, đóng nhẹ nhàng nhưng vẫn đóng mở nhanh chóng. Hoàn hảo, phải không?

SỰ HOÀN THIỆN HOÀN HẢO CHO CỔNG VƯỜN CỦA BẠN!

Bạn sẽ nhận được 2 bộ phát không dây tiêu chuẩn làm điều khiển từ xa cho cổng của mình. Những thứ này được bảo mật cực kỳ tốt và bạn có thể giữ chúng trong ô tô để vận hành cổng tự động.

Các máy phát được bảo mật rất tốt nhờ 'mã cuộn': đây là những mã tự động thay đổi giữa máy phát và máy thu, đảm bảo rằng chúng không thể bị người khác chặn để mở cổng của bạn.

Nếu bạn bị mất điều khiển từ xa cho cổng, chúng tôi không thể đơn giản đưa cho bạn một bộ phát bổ sung. Trước tiên, chúng tôi phải đến tận nơi để kết nối lại với bộ thu và thực sự lập trình nó cho cổng của riêng bạn.

Bất kỳ ai chọn cổng có điện thoại video và WiFi đều có thể mở và đóng cổng bằng điện thoại thông minh của họ.

TẠI SAO NÊN CHỌN BÀN PHÍM MÃ Ở CỔNG CỦA BẠN?

Bàn phím mã ở cổng cũng ngày càng phổ biến. Điều này có nghĩa là bạn không còn phải giao chìa khóa cho người làm vườn hoặc người trợ giúp dọn dẹp nữa mà chỉ cần gán mã cho họ.

Bạn sẽ nhận được mã chính và bạn có thể sử dụng mã này để tự thêm và xóa mã. Bằng cách này, con bạn có thể tự vào sau giờ học và bạn cũng có thể đưa cho hàng xóm mã số trong kỳ nghỉ của bạn để đến và cho cá ăn trong ao của bạn chẳng hạn.

Hãy lựa chọn giữa bàn phím có dây hoặc bàn phím không dây.

Bàn phím mã có dây tiện lợi hơn vì bàn phím mã ở cổng của bạn có các phím được chiếu sáng nên bạn có thể thấy rõ nội dung mình đang nhập, ngay cả trong bóng tối.

Ngoài ra, nó có khả năng chống phá hoại, bởi vì ngay cả khi kẻ xấu cạy bàn phím của bạn để kết nối dây, cổng của bạn sẽ không mở.

Công ty TNHH THIẾT BỊ TỰ ĐỘNG BẢO PHÁT

View more random threads: