Kết quả 1 đến 10 của 10
    Hôm nay RIM đã chính thức ra mắt BlackBerry Messenger v6.0.0.125 trên App World. Các bác cũng có thể download OTA tại http://www.blackberry.com/blackberrymessenger. Trong đó nổi bật là tính năng kết nối với ứng dụng

Một vài điểm chính của tính năng kết nối ứng dụng (các bác chịu khó đọc tiếng Anh nguyên bản, dịch ra em thấy nó cứ chuối chuối =)) )

• Share app experiences with friends – invite a BBM friend from across town or the world to join you in social game play, share restaurant suggestions, or collaborate through productivity apps – without leaving the app

• Have a BBM chat within apps – invite your BBM friends to join a game to get the scores and start talking about the game within the app

• Discover apps through friends – find new apps by viewing BBM connected apps that are automatically posted to a BBM friend’s profile

• Show off – display status updates on your BBM profile such as app status updates, trophies, achievements, pushed data alerts and more

List 1 số ứng dụng có thể kết nối với BBM 6

News and Sports:

ScoreMobile
    Navita Sports
    Goal Mobile
    Placar UOL
    Huffington Post

Location and Travel:

Poynt
    foursquare
    Navigator
    Celebrate with Mobiesta – A Fun App for India
    asklaila Streetsmart
    Navita Translator

Music:

Nobex Radio

Games and Entertainment:

Jingu
    Backgammon King
    Forces of War
    Pocket Ants
    Photo Booth
    Battles on BBM
    Dark Galaxy
    Villains

E-commerce:

Mercado Livre

Productivity and Collaboration:

PowWow Premium

Guest
    Downloading. Cảm ơn bác nhiều.

Guest
    Đang down em nó đê, để test cái xem sao )

Ai bro tiếng anh dịch ra cho em cái

Guest
    Chia sẻ kinh nghiệm ứng dụng với bạn bè mời một người bạn BBM từ khắp thị xã, trên thế giới tham gia chơi trò chơi xã hội, đề nghị nhà hàng chia sẻ, hoặc hợp tác thông qua các ứng dụng năng suất - mà không để lại các ứng dụng

Có một trò chuyện BBM trong các ứng dụng - mời các bạn bè BBM của bạn để tham gia một trò chơi để có được những điểm số và bắt đầu nói chuyện về các trò chơi trong các ứng dụng

Khám phá các ứng dụng thông qua bạn bè - tìm thấy các ứng dụng mới bằng cách xem các ứng dụng BBM kết nối sẽ được tự động được đưa lên hồ sơ một người bạn BBM

- Cập nhật trạng thái hiển thị trên hồ sơ BBM của bạn, chẳng hạn như cập nhật tình trạng ứng dụng, danh hiệu, thành tích, đẩy dữ liệu cảnh báo và nhiều hơn nữa

Guest
    Để test xem thế nào )

vừa bổ sung 1 số phần mềm kết nối với BBM

chà chà, không biết có gì mới thú vị hơn không. phải vooc cả con bb lại thôi

bài viết thiếu không nêu rõ hỗ trợ thiết bị OS bao nhiêu
    xin chủ thớt bổ xung nhanh

Trích dẫn Gửi bởi phamxuanchin
    bài viết thiếu không nêu rõ hỗ trợ thiết bị OS bao nhiêu
    xin chủ thớt bổ xung nhanh
    Đây là box Tin tức mà phamxuanchin

Chi tiết về phần mềm thì phải sang box Phần mềm chứ nhỉ ==> BBM (BlackBerry Messenger) v6.0.0.129 - Mạng xã hội của cộng đồng BlackBerry