Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Đơn giản chỉ vì - như người ta thường nói - người Anh vốn bảo thủ

Guest
    tụi tây nó thực dụng lắm không như dân châu Á mình, dân châu Á cái gì xài lâu thì có tình cảm cho dù sản phẩm đó không tốt hơn sản phẩm khác nhưng họ vẫn dành tình cảm đặc biệt cho nó và tiếp tục ủng hộ, như dân VN mình trước giờ dùng BB chay (không xài BIS) vẫn "yêu BB lắm lắm", mà xài BB chay thì rõ ràng không thể sánh bằng Android + iPhone. Còn tụi Tây thì khác, cho dù sản phẩm đó gắn bó với họ khá lâu nhưng tới một lúc nào đó nó không đáp ứng được nhu cầu của họ thì họ sẵn sàng từ bỏ, không có cảm tình cảm tíếc gì hết. BB vẫn được người Anh tin dùng thì điều đó không có nghĩa là người Anh trung thành mà là BB vẫn thực sự còn hữu dụng.

haha, tuyệt đối lun, BB vô đối, Rim vô đối.

Trích dẫn Gửi bởi tuanhung1433
    Sáng nay vừa gặp một ca xin tư vấn.
    -Anh ơi sao con BB của em nó ko có tự khóa phím, em để trong giỏ nó tự gọi cho người ta ko ah?
    -Em muốn xóa cái danh bạ mà sao ko dược?
    -Em nghe đồn xài nó thích lắm mà sao em thấy khó xài quá àh.
    Ok để anh giúp. Cài dùm cái auto lock, chỉ cách xóa cái danh bạ. Còn câu cuối cùng em ko trả lời được

[ Posted by Mobile Device ]
    mình ở bên TINHTE lâu rùi giờ mới qua bên này!
    Mới đâu ai cũng bỡ ngỡ bạn ah! ngay cả sài Sybian dễ như vậy lúc đầu cũng vậy thui ah! Hơn nữa BB lại toàn tiếng anh nữa chứ! dùng lâu sẽ quen thui bạn ah! Thế mới gắn bó với em nó lâu dài chứ nại!
    Còn về danh bạ của BB thì bạn ko xoá đc all (ko copy đc all từ BB qua sim) đâu ah! vì BB người ta muốn mình dùng chung thuỷ với họ mà! Khi dùng thì bạn nên backup lại danh bạ cũng như dữ liệu quan trọng vào PC thông qua BDM bạn ah!
    Phần khoá phím thì mình khuyên bạn nên dùng Tinylock (V1.0) ấy, thông minh hơn thằng Autolock nhiều bạn ah! Thằng Tinylock nó chỉ khoá bàn phím khi máy ở ngoài màn hình Homescreen thui, còn thằng Autolock thì bạn cài đặt khoá sau bao nhiêu giây là nó cư khoá tuốt, rất khó chịu khi bạn đang nt hay vào mạng or làm bất cứ cái gì!
    Chúc vui!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-04-2016, 01:22 PM
  2. Những mẫu điện thoại cỡ trung tốt nhất hiện nay
    Bởi quocbao1810 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-02-2016, 03:35 AM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 15-05-2015, 11:48 AM
  4. Trả lời: 39