Kết quả 1 đến 6 của 6
    Như vậy là BBM đã update lên v6.1.0.49 với một số tính năng mới được update trong bản này như: BB Tag (có trong OS 7.1), avatar động, thêm hàng chục biểu tượng cảm xúc mới và thú vị, tùy biến trò chuyện kiểu bong bóng với nhiều màu sắc khác nhau. Ngoài ra bản update này còn cho phép người dùng cập nhật các tin nhắn cá nhân lên đến 160 ký tự, hơn gấp đôi chiều dài ký tự được hỗ trợ ở những bản trước đó. Thêm một tính năng mới nữa, người dùng BBM có thể trực tiếp cập nhật hình ảnh cho avtar BBM với camera của BB và chọn set as BBM Display Picture.

Bạn có thể update trực tiếp từ BBM hoặc cũng có thể update tại App World hay OTA

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Guest
    Chỉnh màu cho khung chat như thế nào nhỉ các bạn ? Mình ứ mò được

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thaitute
    Chỉnh màu cho khung chat như thế nào nhỉ các bạn ? Mình ứ mò được

Bạn vào 1 Contact Profile nào đó, mục Bubble Color chọn theo ý thích nhé! Mỗi Contact phải set 1 lần .

Trải nghiệm chút trên OS 5.0:

"thêm hàng chục biểu tượng cảm xúc mới và thú vị" >>> không có nhiều icon hữu ích khi chat lắm, kết mỗi cái mới Feeling Beat Up =))
    "tùy biến trò chuyện kiểu bong bóng với nhiều màu sắc khác nhau. " >>> cũng không nhiều màu lắm, được đủ màu như BeBuzz chỉnh đèn LED thì ngon )
    Mới thấy 1 chức năng Administration : Grant Admin Privileges , không biết các bản trước có chưa, cũng hữu ích nếu Admin vắng mặt thì group cũng có người trông nom
    Update :
    + Trong menu Option có thêm mục : Personalization & Privacy for BBM , hình như là để quản lý việc các phần mềm khác (như Caro,...) sử dụng thông tin lấy từ BBM. " Ví dụ, nếu một người dùng đang chơi BBM ứng dụng trò chơi của bạn kết nối và muốn thay đổi thông điệp cá nhân của họ để phản ánh điều này, người sử dụng có thể cập nhật thông điệp cá nhân của họ từ bên trong các trò chơi, mà không cần mở BBM.. Để bảo vệ sự riêng tư của địa chỉ liên lạc của người sử dụng, truy cập thông tin liên lạc bị hạn chế. Ứng dụng kết nối BBM của bạn không thể truy cập bất kỳ thông tin nhận dạng một số liên lạc, chẳng hạn như mã PIN điện thoại BlackBerry....."

Từ khi update bản này bị cái lỗi người khác gửi tin nhắn BBM thì nhận được, nhưng gửi đi toàn bị treo, 1 lúc mới tới được. Rất hay bị như thế. Có bạn nào bị như mình không. Hay là do BIS Vina. Mà mấy đứa bạn mình cùng dùng BIS Vina có ai bị như mình đâu (

Trích dẫn Gửi bởi kukienx8
    Từ khi update bản này bị cái lỗi người khác gửi tin nhắn BBM thì nhận được, nhưng gửi đi toàn bị treo, 1 lúc mới tới được. Rất hay bị như thế. Có bạn nào bị như mình không. Hay là do BIS Vina. Mà mấy đứa bạn mình cùng dùng BIS Vina có ai bị như mình đâu (
    Mình cũng bị như bạn này, cũng BIS vina. ???

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 16-06-2014, 10:03 AM
  2. [UPGRADE] BlackBerry World v4.3.0.32
    Bởi rgsfg trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-05-2013, 12:08 PM
  3. [Upgrade] BlackBerry App World v3.1.4.25 đã cho phép bạn tải về
    Bởi an7827yui3 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-07-2012, 10:44 PM
  4. [Upgrade] BlackBerry App World V3.1.4.20 trên Beta Zone
    Bởi tungkyrnguyen1 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-07-2012, 11:23 AM
  5. [Upgrade] Blackberry App World v3.1.0.58!
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-12-2011, 11:52 PM