Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Guest
    Câu chuyện về Box cũng được RIM giới thiệu tại Hội nghị di động thế giới (MWC) năm nay. Phiên bản đầu tiên của Box dành cho PlayBook xuất hiện hồi tháng 9 năm ngoái, đến nay đã có tới 500 ngàn người dùng, chiếm 16% trong tổng số người dùng máy tính bảng của Box. Những con số khá ấn tượng với cả Box cũng như RIM. Và nếu bạn đang sở hữu một chiếc PlayBook, hay tải ngay phần mềm Box trên Appworld, đăng ký và sẽ có ngay 50GB lưu trữ miễn phí (Box.net - Lưu trữ 50GB free cho những ai sở hữu Playbook (Blackberry hỗ trợ qua Browser) trên Cloud)

Các bạn có thể xem chi tiết slide mà RIM trình bày tại MWC 2012 bên dưới:

[slideshare]box-120227161501-phpapp02[/slideshare]

View more random threads:

đăng ký nhiều acc được mà , tạo acc xong xóa Box đi rồi cài lại thì đăng ký được thêm được acc mới

Trích dẫn Gửi bởi BurningIce
    đăng ký nhiều acc được mà , tạo acc xong xóa Box đi rồi cài lại thì đăng ký được thêm được acc mới
    Không cần phải xóa đi cài lại, chỉ cần Logout ra là lại có thể đăng ký mới được thôi.

Nhân tiện, ai thích dùng Box free 50GB mà không có PlayBook thì để lại địa chỉ mail ở đây để những người có PlayBook đăng ký hộ nhé

Guest
    Em đăng ký trước nhé anh @vnbb. Mail dưới chữ ký em nha. Nhưng không có PB có dùng gói này được ko anh? Em có acc tại box.net rồi.

Guest
    các bác cứ đăng ký trước cho riêng mình một acc rồi share email/password cho anh em PlayBook, họ chỉ cần đăng nhập 1 cái trên PlayBook là được 50G :-bd

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Em đăng ký trước nhé anh @vnbb. Mail dưới chữ ký em nha. Nhưng không có PB có dùng gói này được ko anh? Em có acc tại box.net rồi.
    Đúng như @BurningIce nói, chỉ cần acct đó được đăng nhập trên PB là sẽ được upgrade lên 50GB. Sau đó thì đăng nhập ở đâu cũng được, không cần phải có PB nữa

@petertinh: chú không check mail petertinh@bbvietnam.com à? X(
    Còn account petertinh@yahoo.com chú đã tạo rồi thì PM anh password, anh login trên PB 1 lần là sẽ được upgrade lên 50GB thôi

bác đăng kí dùm em lun nhá ducquoc21@yahoo.com
    tks bác trước

Trích dẫn Gửi bởi gq21
    bác đăng kí dùm em lun nhá ducquoc21@yahoo.com
    tks bác trước
    Email của bạn đã được đăng ký rồi, không đăng ký mới được nữa. Nếu cần thì bạn PM password nhé.

Box cũng có chương trình khuyến mãi 50GB cho Android.
    Nếu như các bác chỉ cần 50GB cho tài khoản của mình thì có thể sử dụng giả lập để lấy 50GB.
    Đầu tiên download và cài đặt chương trình YouWave for Android.
    Sau đó chạy 50Gb4Box.apk, đăng nhập vào tài khoản Box của mình là đc 50 GB ngay lập tức :-bd

[thumbnail]http://dl.dropbox.com/u/25766375/Box/box.JPG[/thumbnail]
    Ngoài ra nếu bạn có HĐH Android thì cũng có thể lấy file apk này cài đặt vào để sử dụng !!!

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Email của bạn đã được đăng ký rồi, không đăng ký mới được nữa. Nếu cần thì bạn PM password nhé.
    em gửi pass qua mail cho bác rùi đó

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [RIM] Playbook 4G vào mùa thu này, 7 máy OS7 năm 2011, QNX sẽ có vào đầu 2012
    Bởi noithatmienbac trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-10-2012, 12:25 PM
  2. RIM sẽ phát hành PlayBook OS 2.0 chính thức vào ngày 17/02/2012 ?
    Bởi ngaotieuhaiha trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 01-02-2012, 05:38 PM
  3. [CES 2012] Những hình ảnh chính thức về bản PlayBook OS 2.0
    Bởi vananh06021990 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-01-2012, 05:35 PM
  4. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-01-2012, 09:26 PM
  5. RIM sẽ cho ra mắt Blackberry PlayBook OS 2.0 tại CES 2012
    Bởi PROOADVO9050 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 5