Kết quả 1 đến 4 của 4
    [align=justify]Hôm nay quả là một tin mừng đối với các game thủ, ngay sau khi ra mắt Lara Croft and the Guardian of Light trên App World, thì RIM lại tiết lộ những thông tin hấp dẫn nữa. Anders Jeppsson, Phụ trách mảng Game tại RIM, đã post trên Twitter rằng chúng ta có thể mong đợi rất nhiều games sẽ trong tương lai gần. Một số tên tuổi khá lớn trong làng game di động được nhắc tới như Halfbrick với Jetpack Joyride cùng với 4 games khác (có thể sẽ có Fruit Ninja), SEGA với Sonic 4, Unity với Smashcops, Glitchsoft với Star Marine, Paw Print Games với KAMI RETRO, và Fishlabs với Galaxy on Fire 2...

Những thông tin thật tuyệt vời, điều đó chứng tỏ rằng nền tảng QNX đã và đang thu hút các lập trình viên và hệ sinh thái QNX-PBOS-BB10 sẽ ngày càng lớn mạnh và phong phú :-bd[/align]
    Theo: @ajeppsson

Trích dẫn Gửi bởi chipM
    Em mong se co nhiều phan men huu ich cho cong viec hon. Game thi em cung thich, nhung playbook chu yeu la ho tro cong viec ma.

[ Posted by Mobile Device ]
    Tùy theo nhu cầu công việc của mỗi người thôi bác, em nghĩ hiện tại PB đã hỗ trợ tốt những công việc cơ bản rồi. Còn nếu như công việc mang tính chất chuyên môn thì em nghĩ thời gian còn xa lắm. Như PB hỗ trợ công việc cho các bác lập trình, hay các bác thiết kế, 3D... thì chắc phải đợi bác RIM ra thêm vài đợt PB cấu hình khủng nữa. Giờ cứ tận hưởng theo phong cách RIM đi.

Sắp có thêm nhiều game để chiến rồi, cho bọn bạn mình xài Android lát mắt chơi, hehe

android nhieu game nhưng mà chơi không đã lắm. mình chơi trên phone android thay chẳng thích

Các Chủ đề tương tự

1. Xin game Sonic & SEGA All-Stars Racing
    Bởi nguyễn quang trọng trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-08-2014, 10:14 PM
  2. GameLoft phát hành hàng loạt game mới cho PlayBook
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-04-2013, 04:02 PM
  3. Great Little War Game - Game thể loại chiến thuật rất hay cho PlayBook
    Bởi vnsimp0202 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 14