Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Arianna Huffington không thể sống thiếu những chiếc BlackBerry và dường như một cái là không đủ đối với bà. Trong một cuộc phỏng vấn với Tổng biên tập của tờ Huffington Post này, bà đã thừa nhận là mình bị nghiện BlackBerry và cho biết "soạn thảo trên iPhone là một sự đau đớn". Chúng ta phải đồng ý với bà ấy về điều đó, không có gì so sánh được với bàn phím QWERTY của BlackBerry. Bà cũng cho biết không chỉ mang một hoặc hai, mà là bốn chiếc BlackBerry theo bên mình mọi lúc. Bạn có thể tự hỏi mình, tại sao một người lại có thể cần tới 4 chiếc BlackBerry? Arianna nói bà ấy đi lại và làm việc rất nhiều, do đó, có một chiếc BlackBerry của nhà mạng nào đó đôi khi không tốt ở khu vực này trong khi của nhà mạng khác lại tốt hơn. Nên có 4 chiếc BlackBerry của 4 nhà mạng khác nhau sẽ đảm bảo luôn luôn kết nối.
    Theo: N4BB
    Một số thông tin về Arianna Huffington: bà là người Mỹ gốc Hy Lạp, sinh năm 1950, là một nhà báo rất nổi tiếng tại chính trang web của mình, tờ Huffington Post. Tờ báo mạng này nổi tiếng đến mức năm ngoái AOL đã bỏ ra 315 triệu USD để mua lại và Arianna trở thành Chủ tịch kiêm Tổng biên tập của The Huffington Post Media Group.

Một người phụ nữ của công việc và niềm đam mê BlackBerry, đọc bài viết về bà Arianna Huffington, chắc có nhiều người sẽ nghĩ tới một người mà cũng có thể coi là "nghiện" BB, có nhiều điểm khá giống bà Tổng biên tập này. Người Việt mình nhé, và đương nhiên cũng là một thành viên của bbvietnam.com. Các bạn có biết đó là ai không?

View more random threads:

Nếu dự đoán thì theo em là ndthuytrang phải ko anh nhỉ?

Guest
    @ndthuytrang là Arianna Huffington của Việt Nam! :-bd Mà đúng là em cũng biết mỗi ndthuytrang là 1 nữ bber thôi, chưa có duyên biết nhiều các nữ bbers khác :-"

[ Posted by Mobile Device ]

theo mình nói nghiện thì hơi quá đáng, công việc người ta cần BB thôi. như mình đang dùng 99 cũng đam mê với công việc cần nó thật sự, chứ không có cũng không đến nỗi chết đâu

Trích dẫn Gửi bởi mrdung12345678
    theo mình nói nghiện thì hơi quá đáng, công việc người ta cần BB thôi. như mình đang dùng 99 cũng đam mê với công việc cần nó thật sự, chứ không có cũng không đến nỗi chết đâu
    @mrdung12345678: từ "nghiện" là do bà ấy tự thừa nhận chứ có phải bị gán ghép đâu
    "chứ không có cũng không đến nỗi chết đâu" là vì bạn chưa "nghiện" đấy thôi, chứ 1 khi đã "nghiện" thì cảm giác sẽ khác đấy ;

Trích dẫn Gửi bởi mrdung12345678
    chết đấy... với mình mỗi khi bán 1 em bb để lên đời là 1 sự kinh khủng... dù xa bb chỉ vài giờ vì đi mua bb khác nhưng luôn cảm thấy thiếu thiếu và ngón cái cứ giựt giựt =)) như cu điên

Haha, người nổi tiếng cũng hay, làm cái gì, dùng cái gì ai cũng biết. Bà này mà dùng thêm 4 cái khác nhau, chắc cũng lên báo. . Bé @ndthuytrang nhà ta có tới 16 em BB. Tính ra bà Arianna Huffington này vẫn thua xa bé.

Trích dẫn Gửi bởi SLHpD8X
    @ndthuytrang là Arianna Huffington của Việt Nam! :-bd Mà đúng là em cũng biết mỗi ndthuytrang là 1 nữ bber thôi, chưa có duyên biết nhiều các nữ bbers khác :-"

[ Posted by Mobile Device ]
    ; ; tớ hơn bà ý nhiều chứ =)) bà ấy ôm 4 thôi :"> tớ đa tình hơn hẳn nhá > >

Guest
    "soạn thảo trên iPhone là một sự đau đớn"
    Cái này chắc dịch sát nghĩa quá haha

Arianna Huffington ơi nếu ở Việt Nam không cần 4 cái điện thoại, chỉ cần 4 cái SIM khác nhà mạng thôi. SIM rẻ mà. )

Trích dẫn Gửi bởi berryking
    chết đấy... với mình mỗi khi bán 1 em bb để lên đời là 1 sự kinh khủng... dù xa bb chỉ vài giờ vì đi mua bb khác nhưng luôn cảm thấy thiếu thiếu và ngón cái cứ giựt giựt =)) như cu điên
    :| cực ghét cảm giác phải bán đi một chiếc BB ^^ nên chỉ có nạp vào thôi tùy người mà họ nghĩ về BB đó Berryking. Chúng ta nghiện thì chúng ta nhìn BB theo một cách khác. Trân trọng hơn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 04-12-2014, 08:53 PM
  2. Hình ảnh bên trong chiếc Blackberry 10 Porsche Design P'9982
    Bởi hihimaster trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-11-2013, 04:38 PM
  3. Video về chiếc BlackBerry A10 (Aristo) thử nghiệm?
    Bởi bdkhoa trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-07-2013, 10:48 AM
  4. Cuộc chiến trong ngành công nghiệp ô tô tự động giữa Apple và BlackBerry
    Bởi nhungtthn123 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 05-05-2013, 10:36 AM
  5. [Video] Giới thiệu chi tiết về chiếc BlackBerry Q10 (bản thử nghiệm)
    Bởi quocphuonghgg trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 18-03-2013, 03:25 PM