Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Mobifone Khuyến Mãi miễn phí gói BlackBerry Entry
    từ 8/5/2012 cho 20.000 người đăng ký đầu tiên
    Mobifone đang có chương trình khuyến mãi dành cho khách hàng trả trước và trả sau khi sử dụng BIS của Mobifone.

(QC VMS2) từ 8/5, MobiFone áp dụng chương trình khuyến mãi BlackBerry cho 20.000 khách hàng đăng ký đầu tiên và thỏa mãn điều kiện chương trình. Soạn DK KM1 gửi 999 để được sử dụng miễn phí gói BlackBerry Entry & được giảm cước 50% gói BlackBerry Basic (hoặc gói BlackBerry Basic Plus). Chi tiết gọi 9244.

Đối tượng:
    • TB trả trước và trả sau sử dụng máy BlackBerry.
    • Chưa từng đăng ký gói BB nào hoặc đã đăng ký nhưng đã hủy trước 0h ngày 2/5/2012.
    • Số lượng: 20.000 TB đăng ký đầu tiên.

Còn chờ gì nữa mà không nhanh tay để lọt vào top 20,000 của Mobifone. Có thể giá cước của các gói BB tại VN quá cao nên Mobifont muốn thử nghiệm với giá rẻ thì nhiều người dùng không.

Anh em nhanh đăng ký đặng vượt 20000 để sau này có gói rẻ xài. Nếu nó thấy giảm 50% hợp lý thì sau này biết đâu chúng ta xài được gói Basic với giá = 50% hiện tại = 49.000 /tháng thì sao.

Hy vọng là giảm giá BIS = với giá khuyến mãi, chứ cứ giữ cái giá này thì đúng là BIS với giá của Chúa. Xài 3G sướng hơn.

View more random threads:

DK mấy lần mà chờ hoài ko thấy tin nhắn hồi âm (

[ Posted by Mobile Device ]

Đây là gói 7 ngày dung lượng Free 150MB. Gói này nằm trong chương trình KM1 của Mobi, ngoài ra còn có gói KM2 nhưng đăng ký không được thì phải. Soạn tin DK KM1(KM2) gửi 999.

**Lưu ý: sau khi mọi gọi hỏi thì em bé tổng đài bảo
    Bạn xem lại cách viết nhé.

DK mấy lần mà chờ hoài ko thấy tin nhắn hồi âm
    Bạn đăng ký gói KM1 đi xem sao. Gói KM2 hiện ko đăng ký được đâu.

Mình dk gói KM1 nãy h liên tục tù tì hơn 10 lần rồi mà vẫn im ru như cây nhíp tốn 2K như chơi (

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Đây là gói 7 ngày dung lượng Free 150MB. Gói này nằm trong chương trình KM1 của Mobi, ngoài ra còn có gói KM2 nhưng đăng ký không được thì phải. Soạn tin DK KM1(KM2) gửi 999.
    Bạn xem lại cách viết nhé.

Sorry petertinh, vui quá nên viết nhanh thành viết sai, mới thành mọi, hehe, tự nhiên nhận mình là mọi, thanks again.

Trích dẫn Gửi bởi xinloidoiwaden
    Mình dk gói KM1 nãy h liên tục tù tì hơn 10 lần rồi mà vẫn im ru như cây nhíp tốn 2K như chơi (

Không phải mình bạn mà nhiều người như vậy. Có lẽ số lượng đăng ký nhiều quá nên nhà mạng ko quản lý kịp thời chăng? Mình đăng ký bình thường, ĐK mấy ngày rồi. Nhưng ko dùng bao nhiêu vì chủ yếu qua WIFI thôi nên hiện giờ còn dư dung lựong nhiều quá (gần như nguyên xi).

Kiểu này chắc phải đợi đến khuya mới dk quá , hiện mình còn 60mb của gói M25 vậy có cần hủy ko ta ?

Trích dẫn Gửi bởi xinloidoiwaden
    Kiểu này chắc phải đợi đến khuya mới dk quá , hiện mình còn 60mb của gói M25 vậy có cần hủy ko ta ?

Như vậy là bạn ko đăng ký được rồi. Nhà mạng quy định rõ rồi mà: " Chưa từng DK gói BB nào hoặc nếu DK thì hủy trước ngày 2/5". Hỏi tổng đài xem. Có nhiều người Dk đã ko được mà còn mất tiền nưa đó bạn.

Guest
    Em đăng ký nhưng mấy chị Mobifone không thèm trả lời

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Như vậy là bạn ko đăng ký được rồi. Nhà mạng quy định rõ rồi mà: " Chưa từng DK gói BB nào hoặc nếu DK thì hủy trước ngày 2/5". Hỏi tổng đài xem. Có nhiều người Dk đã ko được mà còn mất tiền nưa đó bạn.

Mình cũng nhắn gần 10 tin rồi, vẫn chưa thấy hồi âm, gọi tổng đài 9244 thì mấy em bé dễ thương bảo hệ thống vẫn hoạt động???

Đợi tới tối xem, nếu ko đc thì quả này bị Mobi lừa tình

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 01-01-2015, 01:45 PM
  2. Amazon Appstore đang có khuyến mại gói app free trị giá $80
    Bởi inthelong7 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 24-11-2014, 02:24 PM
  3. Trả lời: 239
    Bài viết cuối: 23-12-2012, 08:17 PM
  4. Mobifone sẽ hoãn triển khai gói BBU đến 05/11/2012 ?
    Bởi nghiemthanhminh trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 05-11-2012, 08:13 AM
  5. [Hot] Mobifone thay đổi gói dịch vụ BlackBerry từ 01/11/2012 [40K/tháng]
    Bởi sofasaigonnet trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 299
    Bài viết cuối: 31-10-2012, 05:37 PM