Kết quả 1 đến 7 của 7
    [align=justify]BlackBerry PlayBook OS 2.0 đã tham gia vào phần còn lại của gia đình BlackBerry bằng cách là chúng vừa đạt được chứng chỉ bảo mật FIPS 140-2. Đồng hành cùng PB OS 2 còn có BlackBerry Device Service (Dịch vụ thiết bị BlackBerry) của RIM, một bộ phận của BlackBerry Mobile Fusion, cũng nhận được chứng nhận FIPS 140-2. Đây là một trong những chính sách quản lý bảo mật trên BlackBerry PlayBook và cũng sẽ quản lý các thiết bị BlackBerry 10 trong tương lai. Chứng nhận FIPS 140-2 được cấp cho RIM nhờ khả năng lưu giữ thông tin cá nhân và các thông tin nhạy cảm trên các thiết bị của mình một cách an toàn.

Xem thêm thông tin chi tiết và đầy đủ về chứng nhận này trên Blog của RIM tại đây[/align]

Theo: BerryReview

View more random threads:

cái j cũng tốt trừ cái app world là chưa có nhiều app cho anh em hơn nữa để thúc đẩy người dùng hic hic hic

chúc mừng rim :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd

Trích dẫn Gửi bởi neo8x8x
    cái j cũng tốt trừ cái app world là chưa có nhiều app cho anh em hơn nữa để thúc đẩy người dùng hic hic hic
    Bạn đã dùng được hết ứng dụng trên app world chưa :-/

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuan
    Bạn đã dùng được hết ứng dụng trên app world chưa :-/
    phải dùng hết kho ấy mới biết sao bạn ; ; ......................nếu hiểu theo ý bạn thì kho ứng dụng của os và adroi nó nhiều như vậy là với mục đích j?

phải dùng hết kho ấy mới biết sao bạn ; ; ......................nếu hiểu theo ý bạn thì kho ứng dụng của os và adroi nó nhiều như vậy là với mục đích j?
    Thế theo bạn thì AppWorld cần có những ứng dụng gì để "thúc đẩy người dùng"?

Không dùng hết kho ấy mà biết tức là chỉ nghe nói hoặc ... nghĩ như vậy
    Mình hỏi như vậy là vì muốn biết bạn thực sự đã khai thác triệt để những gì mà app của RIM đang sẵn sàng phục vụ cho bạn, hay bạn chỉ so sánh về số lượng app?
    Có vẻ như sự so sánh về số lượng app trong kho ứng dụng thì RIM thướt hơn, nhưng mình nghĩ với số lượng app hiện tại app world đang đáp ứng đủ. Nói không phải là mình "bênh" RIM, mình thấy hiện tại những gì mình cần thì trên BB đều có đủ, còn những gì android có mà cái đó hay thì đang và sẽ có trên Pb và tiếp đến là có trên BB10.
    Có thể bạn thấy thế là quá ít, nhưng mình thấy nó đủ! :-bd

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 13-07-2014, 12:43 PM
  2. BlackBerry Secure Workspace đạt được chứng nhận bảo mật FIPS 140-2
    Bởi smyhomemisa trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 28-03-2014, 05:55 PM
  3. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-11-2012, 07:15 PM
  4. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-07-2012, 08:05 PM