Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    RIM mới cập nhật bản beta của FaceBook trên Beta Zone, anh em lên tải về bản v3.2.0.8 để trải nghiệm nhé. Một số tính năng hữu ích được update tại bản cập nhật này:

Events: Người dùng có thể truy cập vào các sự kiện của mình trên FB ngay trên BlackBerry. Tính năng này cho phép bạn có thể xem được chi tiết các sự kiện, theo dõi được các sự kiện đang diễn ra hoặc danh sách những người được mời tham gia sự kiện

• Theo dõi chi tiết thông tin một sự kiện: thời gian, địa điểm,...
    • Theo dõi được danh sách các sự kiện sẽ diễn ra hay những sự kiện mà bạn được mời theo thứ tự thời gian
    • Theo dõi được danh sách những người được mời tham dự một sự kiện (sẽ tham dự/không tham dự/có thể/tất cả)
    • Theo dõi được các sự kiện nhanh nhất có thể
    • Thay đổi được trạng thái của một sự kiện

Birthday: Một update khá đáng giá là khả năng theo dõi ngày sinh của tất cả các bạn bè trên FB trực tiếp từ BlackBerry. Người dùng cũng có khả năng tích hợp ngày sinh nhật trên FB vào Calendar của BlackBerry.

• Liên kết ngày sinh của tất cả bạn bè của bạn trên FB vào Calendar trên BlackBerry
    • Lựa chọn những ngày sinh nhật của bạn bè bạn trên FB để xuất hiện trong Calendar trên BlackBerry.
    • Theo dõi được ngày sinh nhật của những người bạn của bạn theo thứ tự thời gian
    • Cho phép bạn gửi lời chúc lên wall của bạn bè ngay khi thông báo nhắc ngày sinh nhật

Và một số tính năng hấp dẫn nữa đang chờ các bạn trải nghiệm ở bản cập nhật này.

Bản này Fixed rất nhiều lỗi nhỏ của bản 3.2.0.7

Em cũng dowload-ing

[ Posted by Mobile Device ]

Cho em hỏi là phần mềm Facebook ngoài việc cập nhật thông báo thì có gì hơn browser hả các bác

Trích dẫn Gửi bởi ahxdtngh
    Cho em hỏi là phần mềm Facebook ngoài việc cập nhật thông báo thì có gì hơn browser hả các bác

@ahxdtngh: Ngoài Notification thì nó còn rất nhiều tiện ích nữa, như:
    • Tích hợp với BBM cho phép bạn post gì lên FB thì cũng đồng thời post lên status của BBM;
    • Tích hợp với Danh bạ: cho phép đồng bộ avatar bạn bè trên FB về danh bạ điện thoại
    • Tích hợp với Calendar: đồng bộ ngày sinh nhật bạn bè trên FB vào Calendar, nhắc ngày sinh nhật và cho phép post lời chúc ngay lên wall của người đó
      ...
    Và đặc biệt là nó được cung cấp rất nhiều phím tắt :-bd ==> [TIPS] Hiêu quả hơn với phím tắt trên Facebook

Sáng nay cũng nhận mail mà chưa upgrade

Cho phép bạn gửi lời chúc lên wall của bạn bè ngay khi thông báo nhắc ngày sinh nhật
    Thích nhất tính năng mới này - thấy Calendar trên BB trở nên mạnh mẽ hơn.

So với bản 3.2.7 vẫn chưa có cải tiến gì đáng kể nhỉ?

Sợ nhất là dung lượng của phầ mềm này, dung lượng tăng dần theo từng ngày nữa.

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    Thích nhất tính năng mới này - thấy Calendar trên BB trở nên mạnh mẽ hơn.

Anh ơi, quả event + birthday này làm việc hiển thị trên màn hình Today...chỉ thấy birthday của Facebook friends, không thấy các lịch đặt cho Job đâu nữa ah, mà chỉ hiện thị có 3 sự kiện cho Calendar...sinh nhật mỗi ngày là 5,6 người ( ( (

Trích dẫn Gửi bởi yukiara
    So với bản 3.2.7 vẫn chưa có cải tiến gì đáng kể nhỉ?
    @yukiara: bản này chủ yếu là fixed lỗi cho bản 3.2.0.7 mà bạn

Trích dẫn Gửi bởi dohuyhoang8
    Anh ơi, quả event + birthday này làm việc hiển thị trên màn hình Today...chỉ thấy birthday của Facebook friends, không thấy các lịch đặt cho Job đâu nữa ah, mà chỉ hiện thị có 3 sự kiện cho Calendar...sinh nhật mỗi ngày là 5,6 người ( ( (
    Vì trên màn hình Today nó chỉ dành cho 3 slot thôi. Muốn xem thì chú cứ mở Calendar lên thôi (phím tắt L, quá nhanh)

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Vì trên màn hình Today nó chỉ dành cho 3 slot thôi. Muốn xem thì chú cứ mở Calendar lên thôi (phím tắt L, quá nhanh)
    hehe, giờ sau khi dùng KeyMaster thì bên cạnh bộ phím tắt mặc định của BB..........em đặt thêm bộ phím tắt (khoảng 20 phím) custom cho Keymaster......... Bảo sao những người dùng BB giỏi "thù lâu, nhớ dai" anh nhỉ b-) b-) b-)

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-08-2015, 09:05 AM
  2. FaceBook for BlackBerry cập nhật phiên bản v3.1.0.11 trên Beta Zone
    Bởi linhtinhtinhla trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 07-06-2012, 11:50 AM
  3. FaceBook cho BlackBerry cập nhật phiên bản 3.1.0.9 trên Beta Zone
    Bởi nguyentrangphongem trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 18-05-2012, 01:09 PM