Kết quả 1 đến 8 của 8
    Guest
    <div style="text-align: justify !important;">Không phải Android, cũng không phải iPhone mà BlackBerry mới là chiếc điện thoại thông minh được sử dụng nhiều nhất tại Nam Phi. Theo thống kê của nhà mạng Vodacom, nhà mạng lớn nhất tại Nam Phi, thì hiện tại có 2.7 triệu người dùng BlackBerry tại nhà mạng này, trở thành thương hiệu được dùng phổ biến nhất tại đây. Trong khi đó, số lượng người sử dụng điện thoại thông mình Android là 700.000 và iPhone là 500.000.

Còn nhớ hồi tháng 7, con số người dùng BlackBerry do Vodacom công bố là 2.4 triệu, như vậy là họ đã có thêm 300.000 người dùng BlackBerry mới trong vòng 3 tháng gần đây</div>
    Nguồn: mybroadband.co.za

View more random threads:

Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Không phải Android, cũng không phải iPhone mà BlackBerry mới là chiếc điện thoại thông minh được sử dụng nhiều nhất tại Nam Phi.
    Ước gì Việt Nam trong tương lai không xa cũng có một lời khẳng định như vậy :-bd

Bác nào có thống kê số người dùng BB tại Việt Nam không nhỉ? Theo mình hiện có khoảng 800K, số người dùng BIS khoảng 150K.

Hy vọng trong thời gian tới con số này sẽ tăng đột biến khi các nhà mạng cùng tung ra gói BIS rất rẻ bên cạnh việc người dùng bắt đầu chán các HĐH khác và sự vượt trội của BB10 nói riêng và BB nói chung, đặc biệt là tính năng tuyệt với của BBM Voice!

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam72
    Bác nào có thống kê số người dùng BB tại Việt Nam không nhỉ? Theo mình hiện có khoảng 800K, số người dùng BIS khoảng 150K.

Hy vọng trong thời gian tới con số này sẽ tăng đột biến khi các nhà mạng cùng tung ra gói BIS rất rẻ bên cạnh việc người dùng bắt đầu chán các HĐH khác và sự vượt trội của BB10 nói riêng và BB nói chung, đặc biệt là tính năng tuyệt với của BBM Voice!

[ Posted by Mobile Device ]
    Bạn có thể chia sẻ nguồn của con số mà bạn nêu ra không? Mình cũng khá quan tâm đến vấn đề này

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvietlam
    Bạn có thể chia sẻ nguồn của con số mà bạn nêu ra không? Mình cũng khá quan tâm
    Nguồn là "Theo mình" đó bác hihi .

Người Nam Phi biết lựa chọn

Trích dẫn Gửi bởi hoangquocviet
    Người Nam Phi biết lựa chọn
    Đó không phải là yếu tố chính, nó còn bao gồm sự hỗ trợ của RIM, chính sách các nhà mạng, cơ sở hạ tầng và khả năng tài chính của người dân nữa.

Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    Đó không phải là yếu tố chính, nó còn bao gồm sự hỗ trợ của RIM, chính sách các nhà mạng, cơ sở hạ tầng và khả năng tài chính của người dân nữa.
    @brian81090: giá BIS của các nhà mạng ở Nam Phi không hề rẻ hơn VN đâu bạn, mình đã đề cập ở bài này: BlackBerry vẫn là "Nhà vô địch" tại Nam Phi

Với gói BBU của Mobifone, chỉ có 40K/tháng thì không đâu có thể rẻ hơn VN nữa rồi