Kết quả 1 đến 9 của 9
    Guest
    BlackBerry luôn có một điều gì đó đặc biệt khiến bất cứ ai sử dụng nó khi đã bị "nghiện" và đam mê đều có thể nghĩ ra những cách làm độc đáo để thể hiện tình yêu với nó. Brian Heffren Middletown, một người dân Mỹ sống tại New York đã thể hiện tình yêu cháy bỏng với BlackBerry bằng cách xăm dòng chữ BlackBerry 10 và logo của Crackberry sau lưng của mình.

Brian là một kỹ sư và người lập kế hoạch cho công ty Time Warner Cable, một công ty chuyên thiết kế và thi công các tuyến cáp quang cho các doanh nghiệp. Brian cho biết, anh yêu quí BlackBerry vì nó giúp cho công việc của mình dễ dàng hơn từ khả năng nhắn tin nhanh của BlackBerry và chiếc máy tính bảng PlayBook đã giúp anh ta làm việc hiệu quả hơn trong lĩnh vực này. Brian nói anh không thể hình dung cuộc sống của mình mà không có một chiếc BlackBerry. Anh thậm chí còn có thể sửa chữa những chiếc BlackBerry bị hỏng. Brian thường mua những chiếc BlackBerry cũ bị hỏng và đem về sửa chữa chúng và giúp những chiếc BlackBerry này hoạt động trở lại.

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/mXQTIYBY7MI?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    (Xem trên BB)</div>
    Một tình yêu tuyệt vời mà có lẽ những chiếc điện thoại của những nền tảng khác khó có được. Có rất nhiều cách để thể hiện tình yêu của mình với một chiếc điện thoại mà mình yêu quí. Bạn cũng là một người yêu quí chiếc BlackBerry của mình? Bạn thể hiện tình yêu đó như thế nào?

P/S: Ở VN, tôi cũng được biết có một người cũng có một niềm đam mê và yêu quí những chiếc BlackBerry thậm chí còn hơn cả anh chàng Brian này. Hình xăm của anh chàng Brian này có lẽ không thể so sánh được với những hình xăm của người này trên cơ thể mình. Nó rất đẹp và cá tính. Các bạn có thể đoán được đó là ai chứ? :-bd.

Theo: Crackberry

Bạn @tndoubleh cũng đã có cách thể hiện tình yêu của mình với chiếc BlackBerry rất độc đáo.

Anh đừng nói em chị Trang xăm ngay ngực là hơn cha này nha @@

@Never_Say_No hihi, có một kí lô que kem của thằng bạn ngứa tay quá đó anh, nó để nhà em, tính làm nhà cho bạn gái... mà xui cho nó là em rất ngứa tay

Trích dẫn Gửi bởi tndoubleh
    Anh đừng nói em chị Trang xăm ngay ngực là hơn cha này nha @@
    @tndoubleh: Bạn không thấy hay hơn à? ;

Trang xăm mấy chỗ thì phải, đủ để show ra, còn chỗ nào ko show đc thì thôi, ngấp nghé cho anh em nhìn.

@Never_say_no,
    Nhưng yêu thì tốt, nhưng riêng với việc xăm thì bảo hành tới lúc ... bốc mộ luôn đấy

Mai này BB còn ra mắt nhiều con nữa, đến khi đó cha này chắc kín người với hình xăm luôn

Trích dẫn Gửi bởi vitxiem02
    Mai này BB còn ra mắt nhiều con nữa, đến khi đó cha này chắc kín người với hình xăm luôn
    @vitxiem02: Uh, xăm logo như em ndthuytrang thế này chuẩn hơn, RIM chắc còn lâu mới thay Logo :-bd

Trích dẫn Gửi bởi Loki
    Ôi em Changgggggggggggggggggggggg ((((((((((((((((
    @Loki: sao lại khóc thế, xúc động quá à? ;

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @vitxiem02: Uh, xăm logo như em ndthuytrang thế này chuẩn hơn, RIM chắc còn lâu mới thay Logo :-bd

@Loki: sao lại khóc thế, xúc động quá à? ;
    Ặc, ặc, đây là xăm thiệt hay là xăm dán thế?
    Mình cũng có vài hình xăm, nhưng là hình xăm liên quan đến cá nhân, hình xăm BB thì chưa dám, chắc chưa đủ đô như Trang

Guest
    Nhìn thấy đẹp quá xúc động :">