Kết quả 1 đến 10 của 10
    Guest
    Chỉ còn hơn một ngày nữa sự kiện lớn nhất và quan trọng nhất của RIM sẽ diễn ra. Chắc hẳn, trong số tất cả chúng ta cũng đang hồi hộp chờ đợi từng phút cho sự kiện này. Những thông tin bên lề liên quan đến BlackBerry Z10 dường như càng làm nóng hơn sự kiện trên. Vào tháng 12 năm ngoái, chúng ta cũng đã được biết thông tin chưa chính thức về việc Vodafone UK sẽ bán BlackBerry Z10 vào ngày 30/01. Thì một tài liệu mới bị rò rỉ từ nhà mạng Vodafone UK cho thấy một điều chắc chắn rằng BlackBerry Z10 sẽ được nhà mạng này bán ra ngay sau sự kiện ra mắt BlackBerry 10 của RIM. Theo tài liệu này thì Vodafone UK sẽ chính thức bán phân phối những chiếc BlackBerry Z10 đầu tiên đến tay các khách hàng của mình vào lúc 5h chiều ngày 30/01. Trong tài liệu còn cho thấy, Vodafone sẽ phân phối những chiếc BlackBerry Z10 phiên bản màu đen ngay sau khi ra mắt. Phiên bản màu trắng cũng sẽ được phân phối vào trung tuần tháng 2. Đây thực sự là một tin vui với các khách hàng của Vodafone khi họ sẽ là một trong những người đầu tiên trên thế giới được sở hữu những thiết bị BlackBerry Z10 tuyệt vời này.

Nguồn: The Verge

Guest
    Co mat som nhat o viet nam la ngay may vay?ai co du dinh dua em no ve roi cho biet ngay di hehe

[ Posted by Mobile Device ]

thế này phải đợi mấy anh Quảng Châu bác ạ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi marsbc
    Co mat som nhat o viet nam la ngay may vay?ai co du dinh dua em no ve roi cho biet ngay di hehe

[bài viết của bạn chuẩn bị bị xóa :P ]
    không biết về đến VN giá em nó như thế nào đấy #:-s #:-s

Guest
    cơ mà bán ở anh thì giá chat lắm, đợi bản ở us xem sao

Sắp phải đưa sim đi cắt rồi! :-bd

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam72
    Sắp phải đưa sim đi cắt rồi! :-bd
    Z10 sử dụng Micro-sim còn hơn nano-sim của iP5

Mình phát hiện có câu "BB10 devices no longer need an additional BlackBerry SOC to access the internet or use any or other BlackBerry Services such as BBM or Email" như vậy cũng nôm na là sẽ không cần các dịch vụ như BIS nhỉ. Nếu đúng đây là điểm nổi bật sẽ thu hút nhiều người dùng hơn cho RIM

Trích dẫn Gửi bởi leekun
    Mình phát hiện có câu "BB10 devices no longer need an additional BlackBerry SOC to access the internet or use any or other BlackBerry Services such as BBM or Email" như vậy cũng nôm na là sẽ không cần các dịch vụ như BIS nhỉ. Nếu đúng đây là điểm nổi bật sẽ thu hút nhiều người dùng hơn cho RIM
    Chính xác. Mình chờ câu này cũng lâu rồi . Đơn giản là vì mỗi lần giới thiệu BB cho bạn bè, phải kêu nó đăng ký gói BIS, nếu không thì không dùng được. Giờ thì có vẻ ổn rồi. Tuy nhiên khi bỏ không thu phí BIS, thì cũng có khả năng giá thiết bị sẽ tăng để bù vào chi phí hoạt động. Lúc trước không cần bán thêm máy, có 80tr người dùng cũng có được một phần chi phí hoạt động. Nay bỏ hết chi phí đó thì chỉ còn nguồn thu từ thiết bị thôi... Coi bộ giá của thiết bị BB10 cũng không thấp đâu nha

Các bác ơi ở Việt Nam nhà mình thì bao giờ có thể mua nhỉ. Mà các đại lý nhập bàng về rồi bán lại cho anh em thì chắc là giá sẽ chát lắm . Em chưa có điều kiện mua máy mới đập hộp bao giờ nên bỡ ngơ mong các bác giải thích giùm ạ

Các Chủ đề tương tự

1. Vodafone UK bắt đầu phát hành BlackBerry Z30, giá 19£ kèm HĐ 2 năm
    Bởi admintest trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 15-10-2013, 08:30 PM
  2. Vodafone UK tặng miễn phí BlackBerry Z10 kèm hợp đồng 2 năm
    Bởi mnbvcxxxxcx1 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-05-2013, 08:39 PM
  3. Thắc mắc về chế độ 2G only 9900 Vodafone
    Bởi tran.lyly82 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-2013, 03:48 PM
  4. [Tin đồn] BlackBerry 10 sẽ được bán ra vào ngày 30/1 từ nhà mạng Vodafone UK?
    Bởi dienthoaico154 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-12-2012, 07:44 PM
  5. Chính thức: ROM 6.0.0.546 dành cho BlackBerry Pearl từ Vodafone DE
    Bởi pmai020792 trong diễn đàn Chính thức - Official
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-05-2011, 09:56 AM